Millionaire Mindset
Member
- Apr 19, 2018
- 83
- 116
In short he is looking for a Gold nugget in cloudsKwa swali hili napata shaka sana na uelewa wako kuhusu mwanamke smart unaemtaka
Smart people know where to get smart things
In short he is looking for a Gold nugget in cloudsKwa swali hili napata shaka sana na uelewa wako kuhusu mwanamke smart unaemtaka
Smart people know where to get smart things
Mungu humpa mtu wakufanana nae.
Njoo pm tuyajenge mamaMkuu utapata shida sana,ukianza kukidadavua hicho kiumbe. Wanasayansi wenyewe wameinua mikono,na hapo ni baada ya kumuingiza kwenye mavitabu na mavitabu,wakafikiri wamemaliza kumfahamu mwanamke,wanakuta kesho ameibuka na jipya kabisa mwanamke mwingine. Mwisho wakasema anajua mwenyewe aliwaleta. Nakusisitiza usipoteza muda na hivyo viumbe. Wenyewe tu hawajijui. Tena hawa wa siku hizi wa digital hata awe msomi ni bure kabisa. Kungekuwa na papuchi ambayo haiko kwa hawa viumbe,nisingetaka hata wapite karibu yangu.
Wivu tuuHahaaa ,imeisha hiyooo maana wanasemaga akili zao huwa zinakua zipo churani[emoji1]
Unataka kusema wenyechura wengi upstairs ni 0?Kama unapenda sana chura hilo nalo ni tatizo,.
Hahaa umejuaje aisee ,hongera Kwa kumiliki chura kama contena na kuwa smart kichwani, yaan 2 in 1[emoji1]Wivu tuu
Utakua huna chura Wewe
Si bora aanzie Zoom!Njoo Amazon college upate watoto wenye upeo uliotukuka
I need smart one like you..Mtoa mada umesema ukweli. Unakuta mdada mlisoma naye primary na secondary alikuwa smart sana. Sasa hivi ni majanga. Sijui ni nini kinatokea, wanakuwa wanajali zaidi mionekano yao na kuvutia wanaume kuliko intellectual development.
I need smart one like you..
Mwanamke anatengenezwa sio kama anakua tu kama magugu. tengeneza mkeo atakua na akili
Soma vizuri. Kuna mwanamke anaweza akatoa reacture kama hiyo?Njoo pm tuyajenge mama
Nimekuelewa Sana Bibie
Nondo ya ukweli
Big up!!!!
Wacha weeh, sasa mbona michepuko yangu ya 20 & 23 ina ushauri wa maana kwelikweli.
Au ndo nshaendewa kwa kalumanzila.
Hahaa..kazi kweli kweliKwel kuna wanawake pasua kichwa uelewa wa mambo mdogo, mi kuna she amekaa hiyo place miaka 2 lkn namuuliza kituo cha polisi kiko WAP hajui kilipo, mi sio mgen kivile eneo husika. Hata mambo ya kawaida yanayotokea hajui (current issue)