Wanawake wenye akili/smart mnawapata wapi?

Wanawake wenye akili/smart mnawapata wapi?

Cha kwanza Mungu
Cha pili association zako
Cha tatu mazingira
Cha nne unaongea Nini Mana unaweza sema unajua vitu halafu mjuaji.
Wanawake smart wanawajua wanaume just from how they express their views and potentials hawana Mambo mengi hata Kama they are full of knowledge unless waguswe kwenye hayo maeneo yao
 
gwankaja,

Imeandikwa waume ishini na wake zenu kwa akili hivyo akili anakua nayo mwanaume sio mwanamke ukitegemea akili ya mwanamke utafeli
 
Na kuna siri ingine wanaume hawaijui wakati mwingine we play dumb kwa sababu wanaume wengi huwa na inferiority complex around a smart woman, Most of times mahusiano yanakuwa magumu cause a man thinks you are competing so inabidi ucheze levels za chini to make him comfortable.@Aisy,
 
Na kuna siri ingine wanaume hawaijui wakati mwingine we play dumb kwa sababu wanaume wengi huwa na inferiority complex around a smart woman, Most of times mahusiano yanakuwa magumu cause a man thinks you are competing so inabidi ucheze levels za chini to make him comfortable.
Hahaha yanii exactly....unaweza jifanya bonge la kilaza ukimsikiliza aanza ongea kiujuaji unajua hapa sipo
Kuna wale smart Yani akiongea he brings wooows to smart women and you find unataka kusikia more and more halafu hawana mbwembwe wanajua Mambo kibao
 
Shida ya watu smart sana, vitu basic vinawashinda kirahisi tu.
Aaah wapi...hiyo ni belief yako tu...
Mimi Nam acknowledge mtu smart anayejua vitu sio grades za darasani
But anajua kuintegrate knowledge na maisha hata Kama knowledge ya kitaa
 
Aaah wapi...hiyo ni belief yako tu...
Mimi Nam acknowledge mtu smart anayejua vitu sio grades za darasani
But anajua kuintegrate knowledge na maisha hata Kama knowledge ya kitaa
Huenda mkuu, ila mtazamo wangu umebase kwa watu(sio wanawake pekee) walionizunguka. Master's holders etc, vitu vidogo watu hawajui.
 
Hahaha yanii exactly....unaweza jifanya bonge la kilaza ukimsikiliza aanza ongea kiujuaji unajua hapa sipo
Kuna wale smart Yani akiongea he brings wooows to smart women and you find unataka kusikia more and more halafu hawana mbwembwe wanajua Mambo kibao
Na wanaume wengi wana hii shida. Sijui ni nani aliwajaza upupu kichwani kwamba kwasababu yeye ni mwanaume basi awe anabwabwaja hovyo confidently.
Unakuta mtu anaongea mpaka unaona hata ukibishana naye utabakiwa na brain cell moja.
Hata wanaume walio wengi ni zero kichwani sema wanajua sana kujimwambafy.
 
Amini nakwambia unaweza ukampata na akakutoka haraka kupita maelezo.

Duniani kila kitu kina balance yake. Mwanaume/Mwanamke, Joto/Baridi, Tajiri/Maskini, Urefu/Ufupi... Kila kitu kina sifa tofauti kuleta balance fulani ili maisha yasonge. Wewe mwenye akili sana ukikutana na mwenye akili mwenzio balance hakuna inaweza kuwa kitimtim maana smart people sometimes wana ego. Na wote mkiwa hvyo, tafuta panadol mapema. Labda kuwe na balance kwenye nani anaweza kujishusha n.k.

Na pia smart ni kitu relative sana. Pengine unaangalia sana ujuzi wake kwenye elimu za darasani hvo utaona sio smart. Relationships zinahitaj balance ya nguvu na dhaifu kati ya wewe na mwenzio. Kuna sehem ambayo wewe sio smart, lakini mwenzio ni smart na vice versa.

Hivo vitu basic ambavyo wewe unavijua, ndio mchango wako kwenye hayo mahusiano unaoziba hilo pengo kwa mwenzio, tafuta sehemu ambayo mwenzio yuko smart au better than you na yeye azibe hilo pengo kwako. You'll be happier.

Tafuta hyo balance.








Nb: Lakini usiangukie tu sehem sio ukasema una balance.... [emoji23]
 
Wanawake, wengi wao wako hivyo mtoa mada. Ndiyo maana hata biblia 1petro3:7 ilimtaka mwanamme kuishi na mwanamke kwa akili. Kwa hiyo hata siku moja jambo linalohitaji kutumia akili usimwamini sana mwanamke. Ikibidi hata usimshirikishe, fanya kwanza kisha mshirikishe matokeo. Hata jambo linalohitaji siri usimshirikishe kamwe mwanamke, ni wadhaifu na wanapenda sifa rahisi rahisi hivyo kujikuta wanaropoka ropoka mambo hata kama ni ya siri wakidhani wanapata sifa kumbe wanaharibu.
 
Back
Top Bottom