Wanawake wengi wanavutiwa na wanaume wa kikurya

Wanawake wengi wanavutiwa na wanaume wa kikurya

wakuria sio wababe sema wanajua kutumia mapanga ila hakuna kabila ambalo halina wababe ubabe upo kwa mtu mwenyewe sio kabila

hawana ubabe mimi advance aliingia kumi na nane zangu nilimg'oa meno matatu ya sebuleni.
 
WANA DYUDYU ZILIZOSHIBA! KWA HILO HANDS UP! 😛eep: 😛eep:
 
ckutegemea kma kna watu wanajadili ukabila had mwaka huu

shame on u
 
ila lile la kweli...Wanaume wa Kikurya dahhh...hapana...Hawajui kuenzi ktk mahaba...Hawana kauli.. wkt woote wao huona wanawake ni wakukandamizwa, mwanamke hana sauti...Hawajui kubembeleza, hawajui kumtayarisha mwanamke wao wanachojua ni letahiyo kitu hapa, sogeza, panua...Nooohhh

Wakwere sijui ndio hao Wazaramo, wanaume wa pwani kwa ujumla kwa kweli wale kwa mapenzi lol unaweza ukapagawa..wanajua kuenzi, wanajua thamani ya mwanamke...Yaani ukiishi nae unajihisi uko na mwenzio ambaye ktk lolote mnasaidiana...ila tu wanakasoro ya umalaya...

Wanaume wa Kichaga, Kipare nao hawanacommand saana ila hawajui kuenzi wao wamefocus zaidi ktk kutafuta kuliko mapenzi..Anaweza akakuingilia hajakutayarisha, yeye akifika kileleni ndio basi wewe mwanamke utajua mwenyewe...
Wanapenda kuwaona wanawake km mahouse girl wao...Wao wako kama mamwinyi...Umpikie, umfulie, mtoto analia wewe upo busy pengine unafua au unapika atakuita njooo mtoto analia yeye hawezi kumbeba na kumbembeleza kama si wake vile !!

Cha msingi wabadilike



Kwa upande wetu sisi wakwere ngoma imebalansi.... tunapenda sana wanawake na wanawake wanatupenda sana sisi.

Akina Chacha ... msemaji wao bwana Tyson alishalitolea ufafanuzi kwenye kile kipindi cha dakika 45 kinachorushwaga J3.
 
cc wakurya wengi wetu magovindaa na mapenzi ya kibabe warembo wanayapenda
 
Looohhh Utakuwa unawafahamu sana hawa raia kwa misingi hio.... kuna ukweli fulani kwenye analysis yako.

Cha msingi kama ulivyosema ni KUBADILIKA na kujifunza kulingana na mazingira. Lakini pia nikukumbushe Tabia au historia ya kabila fulani sio tabia ya mtu mmoja mmoja.

Cheers
ila lile la kweli...Wanaume wa Kikurya dahhh...hapana...Hawajui kuenzi ktk mahaba...Hawana kauli.. wkt woote wao huona wanawake ni wakukandamizwa, mwanamke hana sauti...Hawajui kubembeleza, hawajui kumtayarisha mwanamke wao wanachojua ni letahiyo kitu hapa, sogeza, panua...Nooohhh

Wakwere sijui ndio hao Wazaramo, wanaume wa pwani kwa ujumla kwa kweli wale kwa mapenzi lol unaweza ukapagawa..wanajua kuenzi, wanajua thamani ya mwanamke...Yaani ukiishi nae unajihisi uko na mwenzio ambaye ktk lolote mnasaidiana...ila tu wanakasoro ya umalaya...

Wanaume wa Kichaga, Kipare nao hawanacommand saana ila hawajui kuenzi wao wamefocus zaidi ktk kutafuta kuliko mapenzi..Anaweza akakuingilia hajakutayarisha, yeye akifika kileleni ndio basi wewe mwanamke utajua mwenyewe...
Wanapenda kuwaona wanawake km mahouse girl wao...Wao wako kama mamwinyi...Umpikie, umfulie, mtoto analia wewe upo busy pengine unafua au unapika atakuita njooo mtoto analia yeye hawezi kumbeba na kumbembeleza kama si wake vile !!

Cha msingi wabadilike
 
kwa mkurya hakunaga neno "naomba"
ni nipe, leta, nataka, rara nikurarie n.k
mi wakurya kwakweli hata na bima ya maisha hapana!!!
Evelyn salt uniacha hoi sn dada....... Bye bye stress
 
Back
Top Bottom