Wanawake wengi wanavutiwa na wanaume wa kikurya

Wanawake wengi wanavutiwa na wanaume wa kikurya

kwa upande wangu simpendi mwanamme mkorofi na muongeaji utafikiri amewekea morta mdomoni
aongee, akuchambe na akuseme masaa 24 huyo si mume bali kalaa tupu kwako

mume mwema ni yule mcha Mungu, mpole na mwenye kujali familia yake alieye na upendo pia
cjui kama kuna mwanamke anapenda mwanaume mkorofi maybe,
 
Tized wajua kinachowaharibu ni zile tamaduni zao..Mkurya hadi leo hii haoni kama mwanamke anaweza akawa na upeo zaidi ya mwanaume, hakubali mwanamke kuwa kiongozi, au kumtawala...

Km yupo abishee...mfano mdogo tuu...Ati ukiwa mmekaa mwanamke mkubwa ktk kiti akija mwanaume hata kma ni mdogo katoto unampisha kisa yeye ni mwanaume...Whats this?? Mtu mzima unampisha mtoto !! lol...




Looohhh Utakuwa unawafahamu sana hawa raia kwa misingi hio.... kuna ukweli fulani kwenye analysis yako.

Cha msingi kama ulivyosema ni KUBADILIKA na kujifunza kulingana na mazingira. Lakini pia nikukumbushe Tabia au historia ya kabila fulani sio tabia ya mtu mmoja mmoja.

Cheers
 
mkurya atakujali, atakulea vizuri kila kitu atakupa ila lazima akupige. so kuna faida na hasara
 
ila lile la kweli...Wanaume wa Kikurya dahhh...hapana...Hawajui kuenzi ktk mahaba...Hawana kauli.. wkt woote wao huona wanawake ni wakukandamizwa, mwanamke hana sauti...Hawajui kubembeleza, hawajui kumtayarisha mwanamke wao wanachojua ni letahiyo kitu hapa, sogeza, panua...Nooohhh

Wakwere sijui ndio hao Wazaramo, wanaume wa pwani kwa ujumla kwa kweli wale kwa mapenzi lol unaweza ukapagawa..wanajua kuenzi, wanajua thamani ya mwanamke...Yaani ukiishi nae unajihisi uko na mwenzio ambaye ktk lolote mnasaidiana...ila tu wanakasoro ya umalaya...

Wanaume wa Kichaga, Kipare nao hawanacommand saana ila hawajui kuenzi wao wamefocus zaidi ktk kutafuta kuliko mapenzi..Anaweza akakuingilia hajakutayarisha, yeye akifika kileleni ndio basi wewe mwanamke utajua mwenyewe...
Wanapenda kuwaona wanawake km mahouse girl wao...Wao wako kama mamwinyi...Umpikie, umfulie, mtoto analia wewe upo busy pengine unafua au unapika atakuita njooo mtoto analia yeye hawezi kumbeba na kumbembeleza kama si wake vile !!

Cha msingi wabadilike

Karibu kwa mkurya original hutajuta,hayo usemayo ni ya kizamani sana,nowdays ni tofauti tujaribu utashangaa.
 
Tized wajua kinachowaharibu ni zile tamaduni zao..Mkurya hadi leo hii haoni kama mwanamke anaweza akawa na upeo zaidi ya mwanaume, hakubali mwanamke kuwa kiongozi, au kumtawala...

Km yupo abishee...mfano mdogo tuu...Ati ukiwa mmekaa mwanamke mkubwa ktk kiti akija mwanaume hata kma ni mdogo katoto unampisha kisa yeye ni mwanaume...Whats this?? Mtu mzima unampisha mtoto !! lol...

Umeanza vyema true hiyo asili ipo ya kujiona tunajua kuliko mwanamke ila tumebadilika.
Ila second paragraph si kweli.
 
Tized wajua kinachowaharibu ni zile tamaduni zao..Mkurya hadi leo hii haoni kama mwanamke anaweza akawa na upeo zaidi ya mwanaume, hakubali mwanamke kuwa kiongozi, au kumtawala...

Km yupo abishee...mfano mdogo tuu...Ati ukiwa mmekaa mwanamke mkubwa ktk kiti akija mwanaume hata kma ni mdogo katoto unampisha kisa yeye ni mwanaume...Whats this?? Mtu mzima unampisha mtoto !! lol...

Utakuwa umesikia vibaya mkuu si kweli, maana ni sawa na kusema kuwa mwanamke ndo anamuamkia mtoto, ishu iliopo hasa kwenye paternal tribes siyo wakurya tu ni kuwa mtoto wa kiume anakuwa held in high regard anapozaliwa tofauti na wa kike (no offence meant) na ndiyo maana wana ndoa walikuwa wakizaa watoto wa kike tu watafanya juu chini kutafuta mtoto wa kiume hata ikibidi kuoa mke mwingine, hili hata filamu nyingi za kinaijeria linaonekana.
 
magovi hao

Mkuu hamna mkurya asiyetahiriwa, tena wanatahiri kimila bila ya ganzi, hence hamna tusi kubwa sana kwa mkurya kama kumwambia hajatahiriwa mori atakaopandisha mmasai cha mtoto, be warned.
 
Mkuu hamna mkurya asiyetahiriwa, tena wanatahiri kimila bila ya ganzi, hence hamna tusi kubwa sana kwa mkurya kama kumwambia hajatahiriwa mori atakaopandisha mmasai cha mtoto, be warned.

Nimependa ulivyomalizia.
 
Kwa upande wetu sisi wakwere ngoma imebalansi.... tunapenda sana wanawake na wanawake wanatupenda sana sisi.

Akina Chacha ... msemaji wao bwana Tyson alishalitolea ufafanuzi kwenye kile kipindi cha dakika 45 kinachorushwaga J3.

Bila kusahau uogo,umbea na ngoma ya kigodoro.
 
Kwa upande wetu sisi wakwere ngoma imebalansi.... tunapenda sana wanawake na wanawake wanatupenda sana sisi.

Akina Chacha ... msemaji wao bwana Tyson alishalitolea ufafanuzi kwenye kile kipindi cha dakika 45 kinachorushwaga J3.

Bila kusahau uogo,umbea na ngoma ya kigodoro
 
Uko sawa kabhisa muraa!
Hii nimeisikia kwenye kijiwe fulani, jamaa walikuwa wanabishana kuhusu kabila lenye wanaume wanaokubalika kirahisi na wanawake.

Jamaa walikiri kuwa wanaume wa kikurya wana mvuto sana, wapole pia wanajali sana wake zao.

Kuna waliosema kuwa wakurya ni wakali lakini hoja yake haikuwa haina nguvu, hii si mara ya kwanza kusikia kuwa wanaume wa kikurya wanapendwa sana na wanawake.

Naomba wahusika(wadada/wanawake) waje wathibitishe kama ni kweli au la.
 
Back
Top Bottom