Salary Slip
Platinum Member
- Apr 3, 2012
- 52,789
- 165,491
- Thread starter
- #61
Nimegundua kumbe wewe ni mtoto wa kike!!Wewe endelea na habari zako za siasa, chadema, lissu, ccm, huku siyo kwako.
Nimegundua kumbe wewe ni mtoto wa kike!!Wewe endelea na habari zako za siasa, chadema, lissu, ccm, huku siyo kwako.
Mwanangu nimekuta rojo si la nchi hii,
Mdudu anarostiwa tu. Yule na tangawizi na kitunguu swaumu.mafuta anayoMwanangu nimekuta rojo si la nchi hii,
Yani vuta picha nguruwe alivyo na mafuta afu unajaza tena korie la kutoshaa
Yeah nlikua najua kupika chai tu hayo siku nyingine inakua haijaiva siku nyingine inakua imeungua, tabu tupu
Kumbe kutokujua kupika ni ushuaHehehe aisee utakuwa wa kishua kupitiliza
Sasa kama sio ushua nini zaidi?Kumbe kutokujua kupika ni ushua
Dah!!!Uvivu jamani ukiwa mvivu utakuwa mchafu, ukiwa mchafu hata vyakula vyako vitakuwa vya ovyo havina ladha uvivu, halafu ndo hao hao utawasikia oo mimi situmii facebook wakati kule kuna magroup mazuri sana yanafundisha mapishi, kila kitu ni kujifunza na kujaribu hakuna aliyezaliwa anajua..
Ngoja nikuitie wapishi wenza nguli wa humu snowhite farkhina Miss Natafuta Mzigua90 Madame B.
Hahah kweli mtoto wa kishizo balaa, ulipiga Merry Merry nini?Yeah nlikua najua kupika chai tu hayo siku nyingine inakua haijaiva siku nyingine inakua imeungua, tabu tupu