Wanawake warembo ndio wateja wakubwa wa waganga ukilinganisha na wale wakawaida


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,209
Likes
40,734
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,209 40,734 280
Ah mahangaiko haya...baada ya kutoka kwa mganga wanafanikiwa mazima..? Bujibuji tafiti yako imeliona hilo?
Nothing last forever. Dawa zina expire baada ya mwezi ili ukamfaidishe tena mganga kwa mikuku, mimbuzi na mijifedha
 
Last edited by a moderator:
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,032
Likes
4,001
Points
280
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,032 4,001 280
Nothing last forever. Dawa zina expire baada ya mwezi ili ukamfaidishe tena mganga kwa mikuku, mimbuzi na mijifedha
Ah si bora uchague Mungu awe tumaini lako..mana yeye hanaga expire date...
 
MBIIRWA

MBIIRWA

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
2,390
Likes
4,525
Points
280
MBIIRWA

MBIIRWA

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
2,390 4,525 280
ndio ukweli wanawake ni washirikina kuliko wanaume, na waganga wengi wa kienyeji ni wanaume kuliko wanawake.
 
Rose M

Rose M

Senior Member
Joined
Oct 3, 2013
Messages
118
Likes
8
Points
35
Rose M

Rose M

Senior Member
Joined Oct 3, 2013
118 8 35
Mmmmh Bujibuji ,sasa kwa waganga tukafate nini??

Wakati unasema tunagombea mabwana ;)

Hao mabwana ndiyo wanatugombea sisi,Sema hawaonyeshi hadharani..hahaa
 
Last edited by a moderator:
A

allydou

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
1,593
Likes
721
Points
280
A

allydou

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
1,593 721 280
mh sina uwakika sana na hilo.lakin mi nahisi labda tatizo nikwamba wanakuwa wameutumia vibaya uzuri wao kwa kubadilisha wanaume. hali inayowapelekea kuchuja na kupoteza mvuto.sasa ikifika kipindi ambacho wanaitaji ndoa au hata mpenzi wa kudumu wanatafuta njia itakayo wafanya waludishe mvuto wao..
Well said bro
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,033
Likes
10,397
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,033 10,397 280
ndo ilivyo kwa sababu ya tamaa
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
120
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 120 160
Mambo yako amu, ina maana kupotea kwako muda mrefu ulikuwa umejichimbia kwa mganga? Labda Bujibuji amekufananisha kwa jinsi navyokufahamu huwezi kutumia kitu cha witch doctor.
 
Last edited by a moderator:
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
2,415
Likes
28
Points
135
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
2,415 28 135
basi na huyo aliyewaona huko kwa waganga naye alikuwa na yake huko...
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,871
Likes
603
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,871 603 280
watawapata wengi sana hawa watu,

na mpaka siku hizi waganga wapo mpaka huku kwenye social networks kama jf..

jihadharini sana mnapoleta nyuzi zenu za matatizo katika family and relationships.

mnachorwa tu, at the end mnatafutwa pm kwa lugha nzuri sana!!
 

Forum statistics

Threads 1,274,713
Members 490,791
Posts 30,522,181