Wanawake warembo ndio wateja wakubwa wa waganga ukilinganisha na wale wakawaida


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,580
Likes
39,002
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,580 39,002 280
Nasikia masista duh na warembo wengi ndio wqashiriki wakubwa wa mambo ya kiganga na dawa za mapenzi ukilinganisha na wasichana wenye sura za kawaida.
Pia utafiti usio rasmi unaonyesha kuwa wanawake warembo ndio wanaoongoza kwa kugombea mabwana kulinganisha na wale wasio na sura zenye wingi wa vikwerombwezo
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,604
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,604 280
Ndo nasikia kwako Bujibuji
 
Last edited by a moderator:
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
mh sina uwakika sana na hilo.lakin mi nahisi labda tatizo nikwamba wanakuwa wameutumia vibaya uzuri wao kwa kubadilisha wanaume. hali inayowapelekea kuchuja na kupoteza mvuto.sasa ikifika kipindi ambacho wanaitaji ndoa au hata mpenzi wa kudumu wanatafuta njia itakayo wafanya waludishe mvuto wao..
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,232
Likes
23,731
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,232 23,731 280
Kama kuna kau-kweli hapa.........
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,580
Likes
39,002
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,580 39,002 280
Last edited by a moderator:
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,031
Likes
3,999
Points
280
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,031 3,999 280
Ah mahangaiko haya...baada ya kutoka kwa mganga wanafanikiwa mazima..? Bujibuji tafiti yako imeliona hilo?
 
Last edited by a moderator:
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,958
Likes
338
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,958 338 180
Ah mahangaiko haya...baada ya kutoka kwa mganga wanafanikiwa mazima..? Bujibuji tafiti yako imeliona hilo?
kwani wewe siyo mrembo?
 
Last edited by a moderator:
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
4,047
Likes
2,754
Points
280
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
4,047 2,754 280
upo sawa mkuu!
hapa wachangiaji wengi watajifanya hawajui au wasindikizaji kumbe ndo wadau wakubwa!!! (washindwe kabisa)
na kuanzia leo kabla ya kufanya chochote nasali kwanza hata muda wa kugegedana nasali pia!!!
 
M

Mlati

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
207
Likes
6
Points
0
M

Mlati

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
207 6 0
Inaukweli ndani yake huwa wanajisahau sana afu wanataka wanyenyekewe na wanaume kulingana na uzuri wao mwisho wa siku inakua ni mtihani kwao
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Sio kweli,sijawahi kwenda kwa Mganga wala kugombania mwanaumee,na sifikiriiii mi nadhan inategemeana ntu na ntu
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,707
Likes
14,091
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,707 14,091 280
upo sawa mkuu!
hapa wachangiaji wengi watajifanya hawajui au wasindikizaji kumbe ndo wadau wakubwa!!! (washindwe kabisa)
na kuanzia leo kabla ya kufanya chochote nasali kwanza hata muda wa kugegedana nasali pia!!!
kubariki uzinzi?
 

Forum statistics

Threads 1,251,234
Members 481,614
Posts 29,763,796