ng`wana ong`wa kulwa
JF-Expert Member
- Mar 14, 2013
- 2,420
- 1,755
Hahaha nimecheka especially hapo kwa mama mkwe ulivyodescribe....kwaio wanaume mnachunguza mpaka familia...hata sis tunachunguza hivohivo na ndo maana hakuna waoaji......
tehetehe wengi mnaangaliaa vijisenti ndo maana mnapotea njia usingeolewa na mtu ambaye baba yaka anachana na kila mwanamke anayemuoa halafu yuko single at age of 60 halafu ukimsalimia shikamo kibabu kinajibu jambo mrembo,mara kijiite mzee kijana,unategemea nini kwa mwanae.Halafu
Ndoa iheshimiwe na watu wote.Waebrania 13:4