ledada
JF-Expert Member
- Oct 4, 2015
- 17,466
- 67,479
KabisaKweli hata tusiumize vichwa.
KabisaKweli hata tusiumize vichwa.
Hiyo ya mke kuwa na kibenten huku ana mume ni umalaya tu.
Duuuuh!! Kazi ipo.Wanaume sex ni kama moja wapo ya basic needs kwa sababu za kibailojia. Sasa unamkuta mwanamke anamwambia mme wake eti "jamani si nimekupa tu juzi na leo tena unataka?"..... yaani akilini mwake anaamin kabisa kwa kuwa yeye alikata kiu juzi basi hata na mume wake nae ni hivyo hivyo......
Hilo ni moja ya tatizo linalonikumba nawaza better nikae peke yangu kulko kua na mwanamke ndani unamuhudumia na kumpa anachotaka kadri uwezavyo afu sex anakupa kwa kuhesabu so what????? Inakera jaman yaan ....na ukipewa hyo sku dk.20 au 15 utasikia nmechoka tulale seriously??? Yaan umenikarisha week zima afu uje unpe dk.20 unadhan ashki itaisha kweli????
Same to you, tupimiane tu maana nyie ndio walimu wetu.Utapeli huo si mnaufanya ninyi, unapresent tabia za mke kwanza. Ukishaingia mjengoni unaanza tabia za kishwaini za kupimiana mzigo
Ungewa tag kabisa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nawangoja wale wabishi waje kupinga kishabiki. Wanauzi kinoma hawa na wanatutesa wenye mapenzi ya kweli.
😂😂😂😂😂 hufai hata kwa chumvi wwSame to you, tupimiane tu maana nyie ndio walimu wetu.
😂😂😂😂😂😂😂 watamaindi sanamwanaume asiye na mchepuko ni sawa na taifa lisilo na chama cha upinzani....na...mwanamke mwenye mchepuko ni sawa na taifa kuwa na kikundi cha waasi kinachoendesha vita ya wenyewe kwa wenyewe.....( tuwapende wake zetu)
Hahahah umetapeliwa tu kama mtoa mada😂😂😂 watt wa kike wahuni sana hawa ila nimecheka sana hapo kwa Good morning Africa na shoti ya umeme.Ila kweli, manake wangu kabla ya ndoa nilikuwa napewa mikao yoote kuanzia BJ mpaka mkao wa ngedere mtini, nilivyomuweka ndani tu, kosa, ukimwambia unataka mkao flani anakwambia amechoka au hawezi, wakati nwingine asubuhi nikiomba good morning africa, mkono unarushwa kama niliyepigwa na shot ya umeme, nikaona isiwe bure, nikajitafutia mchepuko maisha yanaenda,
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hufai hata kwa chumvi ww
Hii itakuwa Agenda ya kikao kijacho.Hahahaaaa.
Hamna kampeni tena baada ya raisi kutangazwa[emoji23][emoji23]
Ah wapi, huo mwendo ni "Rato kwa Rato" 😂😂😂[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kwa chumvi nanoga kwakweli.
Wanajijua kabisaUngewa tag kabisa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji134][emoji134][emoji134]Ah wapi, huo mwendo ni "Rato kwa Rato" [emoji23][emoji23][emoji23]
My ribs 😂 😂 😂 😂 😂Next patient please..... [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
bado unaye huyo mwanamke?
Wana maudhi sana hawa viumbeDuu!! kwa mtindo huo unaweza ukaona bora uwe bachela,mchape makofii