Sasa salamu yake inakukosesha pumzi kwani? Kama unapenda kusalimiwa basi lipia salamu kwa kutoa vihela unavyoombwa.Usipompa mtu ananuna salam haitikii Ukiwa na kazi ya kuprint anakwambia printer haina wino [emoji23][emoji23]
Itakuwa hajapiga inshu za kutosha ndio mana anadata data kindezi ,Watakuwa wanamuangalia kwa macho ya huruma na yeye anawaonea aibu,au itakuwa wale wenye vivazi vyenu vya siku hizi vya juu ya magoti halafu wanamuomba hela...
Mhm yaani u adhani ni rahisi eeh kusema no kwa mchuchu eeh. Wanawake banaJifunze kusema no.Si unamwambia hauna hela.Kwani anakushikia bunduki?
Sii unamwambia njoo ofinisi kwangu uchukuwe wino wenye utamu ndani yakeUsipompa mtu ananuna salam haitikii Ukiwa na kazi ya kuprint anakwambia printer haina wino [emoji23][emoji23]
Hatujaenda shule tumeunga unga.... inferiority complex[emoji1787]
Hili sio la kuogopa mkuu.TATIZO HUTAKI KUITWA MBAHILI.
ANAJIPAKULIA SANA MINYAMAAnajikomba
JAMAA MUOGAHili sio la kuogopa mkuu.
[emoji16]
anashindwa kujiongeza tu ale kitumbua na sambusaUwe na msimamo kwani lazima
Au vile vicondom vyao ...na awe na msambwanda ni balaaaWatakuwa wanamuangalia kwa macho ya huruma na yeye anawaonea aibu,au itakuwa wale wenye vivazi vyenu vya siku hizi vya juu ya magoti halafu wanamuomba hela...
Mnapenda kupokea tuu....na mbususu mtuoage eboooo!Endelee kuwapa, si ndo maisha mliyojichagulia😀😀😀
Uzuri me huaga siombi, na sigawi jibu ni moja tu SINA😀😀Mnapenda kupokea tuu....na mbususu mtuoage eboooo!
Ata wakiomba mbususu ni jibu hilo hilo sina? 🤣🤣🤣🤣Uzuri me huaga siombi, na sigawi jibu ni moja tu SINA😀😀