Rhz4567
JF-Expert Member
- Mar 16, 2018
- 5,341
- 7,348
Huyu anashipa?Vitu vyanguu
View attachment 3579007
Huyu anashipa?Vitu vyanguu
View attachment 3579007
Sio mama tu ndugu zake woote wa kike wanaozaa kuanzia bibi zake wote hata na watoto wa kike atakaozaaMamaako pia yupo hivohvo kama yu hai, kama kafa basi alikua hivohvo
Anakua hivo kwa muda gani?Huo ni uzazi, learn how to appreciate these women!
Haa Wamefarakana Tenasi mlisema kikubwa awe na kishimo au
Sana SanaMwanamke amekuzaa,amekulea,anakupa watoto na mautam alafu unamdhalilisha hapo mwamba umezingwa kinoma
Hivi wasichana wa namna hii mwanaume anapata wapi ujasiri wa kuingizamo ndude yake? Hapo hata haisimami aisee!Asee,hivi tumbo la mwanamke kuwa hivi nini sababu?
Wanakata stimu sana mjue
hujapata upwiru weweHivi wasichana wa namna hii mwanaume anapata wapi ujasiri wa kuingizamo ndude yake? Hapo hata haisimami aisee!
Sasa mtu mwenye upwiru ndiye anachomeka mahali popote, hata pasipofaa mkuu?hujapata upwiru wewe
👏🏽👏🏽❤️Mkuu wangu kyagata si hofu yangu wewe kuwa salama ila ni masikitiko yangu muda mrefu kukuona bado haujakubali uumbaji sio wa kwangu wala wewe ila wa kwake jalali .
Si mara moja wa mbili kukuona ukifanya lile lisilo jema juu ya hii jinsia kitu ambacho sio sawa rafiki yangu .
Utanisamehe kwa hili lakini najaribu kuamini kuwa bado wewe ni mtoto sana ingali unajitanabaisha kuwa mtu mzima ila sioni umri huo .
Kaka mkubwa kuna umri ukifika hauangalii mwanamke ana nini kwenye maumbile yake zaidi ya kuwaza mjenge maisha ukiona umefika umri huo nakuhakikishi hautarudia kukubehi na kudharau maungo ya watu hasa jinsia ya kike .
Pole kwa utoto wako ila nakuomba jaribu kukua sasa imetosha .
mchagua jembe?Sasa mtu mwenye upwiru ndiye anachomeka mahali popote, hata pasipofaa mkuu?
amruke mtoa madaWaiter lete kama tulivyo.....
Mchagua papuchi ni mfiraji😂🤣😂🤣mchagua jembe?
mchagua papuchi si ?