Wanawake wa hivi wanakata stimu za kuwagegeda

Wanawake wa hivi wanakata stimu za kuwagegeda

kyagata

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2016
Posts
13,966
Reaction score
26,183
Asee,hivi tumbo la mwanamke kuwa hivi nini sababu?
Wanakata stimu sana mjue
 

Attachments

  • Screenshot_20260425_124428_Facebook.jpg
    Screenshot_20260425_124428_Facebook.jpg
    55.2 KB · Views: 20
Asee,hivi tumbo la mwanamke kuwa hivi nini sababu?
Wanakata stimu sana mjue
Mkuu wangu kyagata si hofu yangu wewe kuwa salama ila ni masikitiko yangu muda mrefu kukuona bado haujakubali uumbaji sio wa kwangu wala wewe ila wa kwake jalali .

Si mara moja wa mbili kukuona ukifanya lile lisilo jema juu ya hii jinsia kitu ambacho sio sawa rafiki yangu .

Utanisamehe kwa hili lakini najaribu kuamini kuwa bado wewe ni mtoto sana ingali unajitanabaisha kuwa mtu mzima ila sioni umri huo .

Kaka mkubwa kuna umri ukifika hauangalii mwanamke ana nini kwenye maumbile yake zaidi ya kuwaza mjenge maisha ukiona umefika umri huo nakuhakikishi hautarudia kukubehi na kudharau maungo ya watu hasa jinsia ya kike .

Pole kwa utoto wako ila nakuomba jaribu kukua sasa imetosha .
 
Kitu cha maana sana kwa vijana msio faham....😋
Hapo ukimuweka, unasugua hilo tumbo kwa juu... basi mtetemo wake sio poa kwenye father of the mother style...😜
Nani anajua ile kama gari inapita kwenye barabara yenye rasta, yaani mbavu flani amazing...🥰
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom