Wanawake wa hivi wanakata stimu za kuwagegeda

Wanawake wa hivi wanakata stimu za kuwagegeda

Aahahhahahha mi sichaguagu homboy an wewe mpaka unaliangalia tumbo sijui unakua unatafuta nini asieeee

mi nikula tuu aiseee ni kula tuuu yaani wewe kwa roho yako uwezi kumla yule ant wangu wa moro ahahahhaha
 
Nimerudi mahi, [emoji23][emoji23][emoji23]
aiseee
nyie watu wawili ni moto
mi watu wananiburuzaga hapa jukwaani
nakaa kimya
ila nyie shengesha mnaiweza
uwezi amini kwa takriban miaka 13 hapa jf sijawah kula ban
 
aiseee
nyie watu wawili ni moto
mi watu wananiburuzaga hapa jukwaani
nakaa kimya
ila nyie shengesha mnaiweza
uwezi amini kwa takriban miaka 13 hapa jf sijawah kula ban
[emoji23][emoji23][emoji23] mahi kwanini JF ikutese hivyo?? Wee ruka kivyovyote unavyojiwa.
Hakuna kupoa atii.
 
Back
Top Bottom