Wanawake wa Dar na mapenzi according to money level


Mfalme Daudi

Mfalme Daudi

Member
Joined
Dec 23, 2011
Messages
84
Likes
37
Points
25
Mfalme Daudi

Mfalme Daudi

Member
Joined Dec 23, 2011
84 37 25
Wanawake wa Dar wana Viwango
vyao vya Hela..
Ukiwa unampa 50,000-90,000
utakuwa unaitw aJina lako tu,
Goodmorning Kelvin..Hallow Kelvin
How is your Day...Goodnite Kelvin

Ukiwa unampa kati ya 100,000 na
150,000 utakuwa unaitwa
DEAR...Morning Dear..Umeamkaje
Dear..Dear Umekula??Usiku mwema
Dear usisahau kuniamsha Asubuhi

Ukiwa unatoa kati ya 200,000-300,000 hapa utakuwa
unaitwa BABY...Baby Hows ur
day..Baby naumwa kweli leo...Baby
naenda Mwenge see u later.

Ukihonga 300,000 na kuendelea
hawa ndo wanaitwa HUBBY AKE...Utapendwa wewe hadi
ushaangae...Kila kitu Hubby
Ake...Hubby nimejikwaa...Hubby ndo
nafunga mlango...Hubby kuna
Mende chumbani njoo tulale
wote...Hubby hivi unanipenda??NA swali lao KUU,Hubby hivi utanioa
lini??

Chagua jina unalotaka...Mahaba ya
siku hizi ni kama MENU ya MPESA,
Unajihukumu mwenyewe
Wengi mtakuwa mnaishia kuitwa DEAR na BABY tu...Tikisa Wallet
kidogo na wewe kabla hujafa uitwe
HUBBY AKE

NB:KAMA HUNA HELA,WANAWAKE WAZURI UTAISHIA KUWAITA SHEMEJI
 
Free ideas

Free ideas

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
3,063
Likes
626
Points
280
Free ideas

Free ideas

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
3,063 626 280
hahhahahaha,nimecheja sana aisee,
 
2013

2013

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2013
Messages
8,913
Likes
2,175
Points
280
2013

2013

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2013
8,913 2,175 280
damn!, what the hell are you talkin 'bout?!
 
U

usungilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2012
Messages
523
Likes
177
Points
60
U

usungilo

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2012
523 177 60
Mi huwa napenda tu niitwe jina langu! Hayo ya bebi, kwani mi mtoto? Na ndevu zote hizi! Khaaa!
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,405
Likes
7,469
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,405 7,469 280
Hao watoa pesa wenyewe wako wapi?
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
23,086
Likes
6,244
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
23,086 6,244 280
Labda nikiwa fisadi, hata nisipoitwa jina langu na hivyo vichenchede nitaitwa tu na family member's
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
82,087
Likes
121,541
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
82,087 121,541 280
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,719
Likes
3,398
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,719 3,398 280
Asante kwa porojo...
 
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,100
Likes
4
Points
135
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,100 4 135
Wanawake wa Dar wana Viwango
vyao vya Hela..
Ukiwa unampa 50,000-90,000
utakuwa unaitw aJina lako tu,
Goodmorning Kelvin..Hallow Kelvin
How is your Day...Goodnite Kelvin

Ukiwa unampa kati ya 100,000 na
150,000 utakuwa unaitwa
DEAR...Morning Dear..Umeamkaje
Dear..Dear Umekula??Usiku mwema
Dear usisahau kuniamsha Asubuhi

Ukiwa unatoa kati ya 200,000-300,000 hapa utakuwa
unaitwa BABY...Baby Hows ur
day..Baby naumwa kweli leo...Baby
naenda Mwenge see u later.

Ukihonga 300,000 na kuendelea
hawa ndo wanaitwa HUBBY AKE...Utapendwa wewe hadi
ushaangae...Kila kitu Hubby
Ake...Hubby nimejikwaa...Hubby ndo
nafunga mlango...Hubby kuna
Mende chumbani njoo tulale
wote...Hubby hivi unanipenda??NA swali lao KUU,Hubby hivi utanioa
lini??

Chagua jina unalotaka...Mahaba ya
siku hizi ni kama MENU ya MPESA,
Unajihukumu mwenyewe
Wengi mtakuwa mnaishia kuitwa DEAR na BABY tu...Tikisa Wallet
kidogo na wewe kabla hujafa uitwe
HUBBY AKE

NB:KAMA HUNA HELA,WANAWAKE WAZURI UTAISHIA KUWAITA SHEMEJI
good research_ingawa vijana watakwambia uweke picha
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
vip wadada wa vyuoni hao dau lao liko vip????
 
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
463
Likes
6
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
463 6 0
Pesa zenyewe mnazo au porojo tu?
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,785
Likes
1,352
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,785 1,352 280
hahahaha ila unajua one has to see the positive in everything...yaani unatakiwa kuwa kama arsene wenger..yeye ata akifungwa 6-3 au aongoze 4-0 alafu watu wazirudishe he will always see the positive.
sasa wewe wanawake kutanguliza pesa ichukulie kama wao wamejidharau na kujiuza so wewe unaweza watumia utakavyo. if they cant value themselves y should u value them...wagegede na wape makaratasi wanayo yatamani
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
Mfalme Daudi wew unaitwa nani hapo??
 
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
2,415
Likes
28
Points
135
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
2,415 28 135
hahaahahah kwanza hii avatar yako nzuri sana......haya back to topic...wewe gfriend wako anakuitaje? (sorry kama umeshaoa)....
Wanawake wa Dar wana Viwango
vyao vya Hela..
Ukiwa unampa 50,000-90,000
utakuwa unaitw aJina lako tu,
Goodmorning Kelvin..Hallow Kelvin
How is your Day...Goodnite Kelvin

Ukiwa unampa kati ya 100,000 na
150,000 utakuwa unaitwa
DEAR...Morning Dear..Umeamkaje
Dear..Dear Umekula??Usiku mwema
Dear usisahau kuniamsha Asubuhi

Ukiwa unatoa kati ya 200,000-300,000 hapa utakuwa
unaitwa BABY...Baby Hows ur
day..Baby naumwa kweli leo...Baby
naenda Mwenge see u later.

Ukihonga 300,000 na kuendelea
hawa ndo wanaitwa HUBBY AKE...Utapendwa wewe hadi
ushaangae...Kila kitu Hubby
Ake...Hubby nimejikwaa...Hubby ndo
nafunga mlango...Hubby kuna
Mende chumbani njoo tulale
wote...Hubby hivi unanipenda??NA swali lao KUU,Hubby hivi utanioa
lini??

Chagua jina unalotaka...Mahaba ya
siku hizi ni kama MENU ya MPESA,
Unajihukumu mwenyewe
Wengi mtakuwa mnaishia kuitwa DEAR na BABY tu...Tikisa Wallet
kidogo na wewe kabla hujafa uitwe
HUBBY AKE

NB:KAMA HUNA HELA,WANAWAKE WAZURI UTAISHIA KUWAITA SHEMEJI
 
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,067
Likes
235
Points
160
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,067 235 160
haya ni makahaba siyo mwanamke
 

Forum statistics

Threads 1,251,559
Members 481,767
Posts 29,775,966