Wanawake wa siku hzi no noumer..Mwanaume jichagulie jina


god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
396
Likes
3
Points
0
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
396 3 0
WANAWAKE WA DAR NA MAPENZI ACCORDING TO MONEY LEVEL

Wanawake wa Dar wana Viwango
vyao vya Hela..
Ukiwa unampa 50,000-90,000
utakuwa unaitw aJina lako tu,
Goodmorning Kelvin..Hallow Kelvin
How is your Day...Goodnite Kelvin

Ukiwa unampa kati ya 100,000 na
150,000 utakuwa unaitwa
DEAR...Morning Dear..Umeamkaje
Dear..Dear Umekula??Usiku mwema
Dear usisahau kuniamsha Asubuhi

Ukiwa unatoa kati ya 200,000-300,000 hapa utakuwa
unaitwa BABY...Baby Hows ur
day..Baby naumwa kweli leo...Baby
naenda Mwenge see u later.

Ukihonga 300,000 na kuendelea
hawa ndo wanaitwa HUBBY AKE...Utapendwa wewe hadi
ushaangae...Kila kitu Hubby
Ake...Hubby nimejikwaa...Hubby ndo
nafunga mlango...Hubby kuna
Mende chumbani njoo tulale
wote...Hubby hivi unanipenda??NA swali lao KUU,Hubby hivi utanioa
lini??

Chagua jina unalotaka...Mahaba ya
siku hizi ni kama MENU ya MPESA,
Unajihukumu mwenyewe
Wengi mtakuwa mnaishia kuitwa DEAR na BABY tu...Tikisa Wallet
kidogo na wewe kabla hujafa uitwe
HUBBY AKE
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,247
Likes
20,355
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,247 20,355 280
Mimi ni Hubby.
 
Vinci

Vinci

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2009
Messages
2,654
Likes
142
Points
160
Vinci

Vinci

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2009
2,654 142 160
Kumbe ni wanawake wa DAR, Sisi wa huku Sekenani hatujui haya makitu
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,076
Likes
808
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,076 808 280
Wazinzi wana kazi kweli kweli?
 
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
693
Likes
8
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
693 8 0
Kwenye menyu sipo sijui naitwa nani hapo?

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
197
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 197 145
^^
Haa umasikini una raha zake kumbe! Poleni mnaohonga
^^
 
tinna cute

tinna cute

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
4,644
Likes
87
Points
0
tinna cute

tinna cute

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
4,644 87 0
Kumbe ni wanawake wa DAR, Sisi wa huku Sekenani hatujui haya makitu
Tuwaachie wa mujini sie wa mabonde kuinama hatuelewi kitu hapa!!!!!!!
 
serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,515
Likes
1,829
Points
280
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,515 1,829 280
Mujini mipango aoseeee..
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,160
Likes
1,613
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,160 1,613 280
Hubby ake mie C6 safari njema!
 
Last edited by a moderator:
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
10,310
Likes
1,815
Points
280
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
10,310 1,815 280
Mimi naitwa jina langu
Nalog off
 
muxin

muxin

Senior Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
176
Likes
37
Points
45
muxin

muxin

Senior Member
Joined Apr 4, 2012
176 37 45
Duh! sa kwa mwendo huo naona unataka watu wasichumbie dar sasa. Ok, kwahyo hao wanoonga 5000 mpk 50,000 inakuaje. Af mi hua naitwa sweetie. Inakuaje hapo mkuu.
 
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
396
Likes
3
Points
0
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
396 3 0
Duh! sa kwa mwendo huo naona unataka watu wasichumbie dar sasa. Ok, kwahyo hao wanoonga 5000 mpk 50,000 inakuaje. Af mi hua naitwa sweetie. Inakuaje hapo mkuu.
Ujue kuna mwenzio anayeitwa hubby ake
 
gamaweshi belo

gamaweshi belo

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
450
Likes
115
Points
60
gamaweshi belo

gamaweshi belo

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2012
450 115 60
utakuwa unaitwa kwa jina lako au wewe
 
N

Nkurukumbi

Senior Member
Joined
Sep 6, 2013
Messages
196
Likes
9
Points
33
N

Nkurukumbi

Senior Member
Joined Sep 6, 2013
196 9 33
Na sisi tunaotoa buku 5 hadi 10 tuitweje sasa. Au ndo tunaitwa akina "Wewe" au wangu
 

Forum statistics

Threads 1,273,085
Members 490,268
Posts 30,470,810