Wanawake ukimpenda mwanaume unafanyaje hadi uwe naye?

Wanawake ukimpenda mwanaume unafanyaje hadi uwe naye?

Walioulizwa ni wanawake halafu watoa majibu ni wanaume, yaani ningekuwa sipo ktk maombi ya kufunga ningewatukana wote wenye viherehere mnaotudharirisha wanaume kila uchao.
Yaani upo kwenye maombi ya kufunga alafu unsoma nyuzi za Aina hii?! upo kwenye maombi ya kufunga alafu bado unakiri kwamba wewe ni mtukanaji?!
 
Msifie mheshimu mthamini mjari sana na zaidi mkaribishe kwako kula nae chakula.

Fanya hivyo kwa wiki moja tu.

Baada ya hapo jifanye unaumwa na upo nyumbani unahitaji msaada wako na kweli ujifanye haswaa unaumwa na usitake akutibu kwa gharama zake hapana. Jitibu mwenyewe hata akikupa fedha kataa.

Jifanye upo hoi alale kwako
Wiki inayofuata mshukuru alafu mwaandalie chakula
Umevaa kanga moja tu utaona kitu hichoo atakutia mpaka ukomeeee
Huu ni umalaya tupu Sasa unakaribishaje mwanaume alale kwako kah, usingizi utakuja kweli?
 
Walioulizwa ni wanawake halafu watoa majibu ni wanaume, yaani ningekuwa sipo ktk maombi ya kufunga ningewatukana wote wenye viherehere mnaotudharirisha wanaume kila uchao.
Hii inaonyesha JF wanawake ni wachache.
 
[emoji23][emoji23][emoji23] hamna namna hapo ngoja nipange mbinu za kimedani lazima aingie kingi
Hebu hiyo mbinu ifanyie majaribio kwangu,[emoji16]

Ukienda huko uwe na experience kidogo.
 
Ngoja niwaibie Siri ya kambi;
Sisi wanauwe huwa hatujui kukataa kabisa endapo kama mwanamke umemuelewa!! Cha msingi jaribu kufanya vile vitu anavyovipenda ndani ya siku chache Sana lazima utongozwe usipotongozwa ujue Kuna sehem unakosea au mwanaume ana matatzo[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
Hii kweli kabisa.
 
Dada Sheila usipate shida we nitume mimi tu nitamuambia.
 
Dada Sheila usipate shida we nitume mimi tu nitamuambia.
Hahaaa. Sasa kiumeni kwenda kikeni anaitwa mshenga.

Kikeni kwenda kiumeni anaitwa nani?

Au ndiyo utamaduni mpya hata jina halipo?
 
  • Thanks
Reactions: amu
Hahaaa. Sasa kiumeni kwenda kikeni anaitwa mshenga.

Kikeni kwenda kiumeni anaitwa nani?

Au ndiyo utamaduni mpya hata jina halipo?
Nimeona aibu.
Kwa nini umesoma?
 
Habari?

Umemwona mwanaume umempenda na unatamani awe mpenzi wako lakini yeye hana hata dalili ya kukutongoza , je ni sahihi kumtongoza?

Au huwa mnafanyaje hadi ajue kuwa unampenda?

Asante.
Jipitishe pitishe anga zake.

Kama hajui kusoma, hata picha aone.

Ikibidi muombe urafiki FB umuingie mpaka DM.

Halafu jichekeshe kiasi, ile si ki desperado.

Kama riziki, itakuwa riziki tu.

Kama si riziki, sema "hakuna mkate mgumu kwenye chai". Ongeza juhudi.

Jibabue kama Mtalibani, mjaze angle zake, kama anapenda kusifiwa msifie, kama mtu wa ma deal muingie na story za ma deal, kama mtu wa maakuli mpeleke kwenye culinary arts, kama anaoenda Kowloon triangke mambo ya labia minora and majora usiwe na hiyana. Mpeleke Ikulu yake mpe ufalme wake hapa duniani na ahadi za supernatural bliss baada ya hapo.

Halafu muangalie speed yake, anajaa 18?

Kwa msaada zaidi, nitafute nikupe masharti ya Babu Gagu.
 
Back
Top Bottom