Wanawake ukimpenda mwanaume unafanyaje hadi uwe naye?

Wanawake ukimpenda mwanaume unafanyaje hadi uwe naye?

Kuna jirani hapa anatishia kujinyonga!
Mi hata sina shida nae ajinyonge tu kwani mi nimemwambie nataka aliepigwa pasi..😎

Labda na hao wengine ndo wanafanyaga hivi ngoja tuwasubiri watete lkn huyu kama amezamilia kujiua na ajiue tu.. heri lawama kuliko fedhea..😂
 
Kuna jirani hapa anatishia kujinyonga!
Mi hata sina shida nae ajinyonge tu kwani mi nimemwambie nataka aliepigwa pasi..😎

Labda na hao wengine ndo wanafanyaga hivi ngoja tuwasubiri watete lkn huyu kama amezamilia kujiua na ajiue tu.. heri lawama kuliko fedhea..😂
🤣🤣🤣that's my bebe, nikisomaga comment zako unanichekeshaga
 
Mwambie una shida na mkope hata elfu 50, kisha uwe mwaminifu kumpa updates lini utampa just kuwa naye karibu, ukianza kilipa lipa kidogo kidogo, just kumkeep around you.

Hakuna mwanaume mgumu mbele ya mwanamke mkarimu na mwaminifu.
 
Hapana sio sahihi kama yeye hana interest hata kidogo ,jua jamaa anapiss kali akikuona anaona vumbi tu🤣🤣, ukijichanganya atakula kimasihara alaf apite hivi 😎

Note; hayo mambo ya mwanamke kumtongoza mwanaume ni ya kizungu waachie wenyewe.
 
Back
Top Bottom