Wanawake ukimpenda mwanaume unafanyaje hadi uwe naye?

Wanawake ukimpenda mwanaume unafanyaje hadi uwe naye?

Kuna binti ameonesha kila dalili ya kunitaka mpaka amefikia hatua ya kuomba aje kwangu anipikie
Ni binti mzuri Sanaa ila naogopa kuanzisha nae mahusiano make nina tatizo la kutodumu katika mahusiano.

Iv popote ulipo nisamehe Sana

Naogopa kukuumiza.
 
Mmhh mimi kwa kweli kumpenda mwanaume kiasi hicho hapana na hata ikitokea siwezi kumuonesha. Wanaume wenyewe ndiyo hawa wengi umalaya tu.

Wewe utampenda na utafanya kila njia kumuonesha ajue kuwa unampenda mwenzako ataona hiyo ndiyo fursa ya kula tunda kimasihara. Wenyewe wanasemaga "ng'ombe kajipeleka machinjioni" sijui "mbuzi kafia kwa muuza supu" na ujinga mwingine kibao.
 
Pia jaribu kumuulizia mambo ya mahusiano kama je ana mahusiano na mtu? Hiyo itampa maswali kuwa uenda unamtaka, pia kwenye zawadi mtafutia zawadi ya boxa za ndani itamtekenya acheke
Hii mbinu unayompa, ataliwa kimasihara na ataachwa tu.
 
Natoa siri ya kambi.

Taka msaada kwake, midogo midogo yote ambayo unajua any stranger can try to help you.

Kama unamfaa, week haiishi usha tongozwa.
Lazima ataliwa kimasihara na kuachwa soremba ye atulie tu hakuna namna.
 
Mmhh mimi kwa kweli kumpenda mwanaume kiasi hicho hapana na hata ikitokea siwezi kumuonesha. Wanaume wenyewe ndiyo hawa wengi umalaya tu.

Wewe utampenda na utafanya kila njia kumuonesha ajue kuwa unampenda mwenzako ataona hiyo ndiyo fursa ya kula tunda kimasihara. Wenyewe wanasemaga "ng'ombe kajipeleka machinjioni" sijui "mbuzi kafia kwa muuza supu" na ujinga mwingine kibao.
Aisee uzipendwa kumbe unafundisha sana
 
Mi ningekuwa na namba yako ningekupigia nkuelekeze maana hapa nkiandika hapatoshi
 
Najua wanawake hamuwezi kutongoza, asili inakuzuia ila unaweza kutumia mbinu kadhaa kumuonyesha kuwa upo interested na yeye.

Nunua zawadi ya boxer, socks na vest. Akichomoa hapo utakuwa humvutii. Ninachojua, jicho lako linatosha kumkosha kidume, salam tu inatosha kabisa. Sasa sijui unafeli wapi.
 
Back
Top Bottom