Wanawake ukimpenda mwanaume unafanyaje hadi uwe naye?

Wanawake ukimpenda mwanaume unafanyaje hadi uwe naye?

Ha ha ha ha

Kwani ukimpenda mtu, utakuwa unataka ndoa??

Ha ha ha ha

Hata kuliwa nako kunatosha sana.

Sijui kwanini watu mnawasaga ndoa tu wakati naona kulana ndio kumeshika hatamu kwa wenye ndoa na wasio ndoa, na wanafunzi, wana chuo

Dunia hii imejaa unafiki sana
My dear mtu unayempenda utafurahi akikukula tu then akuache? Nadhani utapenda muendelee tu kuwa wote sio lazima ndoa ila walau utapenda penzi lenu liende ende kidogo
 
Kiukweli angalia na aina ya mwanaume unayetaka kumwambia kama ni anajielewa au ndo mzee wa totoz,, na wenzetu wana msemo unasema "In every decision you make there is a price to pay" (Katika kila maamuzi unayoyafanya kuna gharama za kulipia)
Price ya ku mu approach mwanaume kiukweli lazima aku underestimate, kuna advantage fulani ataichukua na mbaya zaidi kama hajielewi siku mkiachana cha moto utakiona, you will become his slave..
Mfano mzuri rejea Movie ya Kanumba inaitwa Moses, yule dada Joyce alivyomtongoza Kanumba, japo Kanumba ali act as mtu anayewachukia wanawake lakini alivyokua anam treat yule dada mwanzoni ni the same way na wanaume wengi wanavyo wa treat wanawake wanaotongoza wanaume first.

naona ni vyema dada zangu upendo wenu mfe nao moyoni kuliko kufunguka, wengi wenu hua mnaonekana kama cheap items, na mtatumiwa tu kutokana na hali yako muda huo, either unashawishi kuliwa, shape, wowowo, sura na baada ya hapo una achwa .. It's nature cause ujatolewa jasho hivyo lazima value yako ipotee.
 
Pole my dear, i understand your situation, kuwa kwenye mahusiano haimaanishi kwamba unawaza ndoa lakini i believe kuwa kwenye mahusiano yenye future is something kukiko kuwa kwenye mahusiano ya kutanga tanga leo huyu,kesho yule,

Sema kuna wengine wanaweza kuanzisha mahusiano kila siku, as you said kuliwa tu inakunatosha[emoji44][emoji15]

Sasa kuna rah agani unakua na mwanaume huyu leo anakufanya anakuacha, kesho unamwingine same thing kisa tu umempenda ukamto goza,


Ha ha ha ha

Kwani ukimpenda mtu, utakuwa unataka ndoa??

Ha ha ha ha

Hata kuliwa nako kunatosha sana.

Sijui kwanini watu mnawasaga ndoa tu wakati naona kulana ndio kumeshika hatamu kwa wenye ndoa na wasio ndoa, na wanafunzi, wana chuo

Dunia hii imejaa unafiki sana
 
Sio kweli

Ni wrong belief tu ya watu.

Wanaume wanatongozwa na relationship zinadumu na nyingine zimeingia kwenye ndoa.

Si rahisi kwa mdada kutongoza kavukavu ila vitendotendo vitamwonyesha tu kuwa unahisia nae.
You are right dear, yes wanatongozwa na wanadumu kwenye relationship ila 1 kwa 10 they have that level of understanding, wanaume wa kiafrika wengi bado hawaamini katika kutongozwa na wanawake na ndio maana wanawake wengi waliotongiza wanaume wameishia kuumizwa kwa kugezo kwamba kajileta mwenyewe

Its not our culture at all na it will take ages to get rid of this
 
Sio kweli

Ni wrong belief tu ya watu.

Wanaume wanatongozwa na relationship zinadumu na nyingine zimeingia kwenye ndoa.

Si rahisi kwa mdada kutongoza kavukavu ila vitendotendo vitamwonyesha tu kuwa unahisia nae.
Haki nikiwa chuo niliwahi kutongozwa,sikuwahi kumpenda mwanamke kama nilivyompenda yule dada.Alikuja kuniacha ilibakia sekunde niwe chizi
 
Englishlady
Dada Hakuna mtu yupo bize kwenye mapenzi,hayupo hata mmoja.

Hakupi hata dk moja,ukiona mtu Yuko hivyo ujue wewe haupo katika vipaumbele vyake.

Madaktari pamoja na ratiba yao ngumu lakini huwa wanapata japo kimuda Cha kwenda kunywa chai hata dk 5.
Last month nimeenda hsp,dokta alikuwa ametingwa Sana Yule,nimerudi kuchukua majibu yangu mule ofisini kwake alitumia dk 1 tu kuongea na mpenzi wake ile romantic call only for a minute.

Sasa hiyo Ni kazini tu,kuna muda anarudi nyumbani..analala,anaamka,unataka kunambia hana muda kabisa wa kukutext au kukupigia?

Yaani hakuna mtu Yuko busy hii dunia hasa katika swala la mapenzi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ukweli mchungu
 
Me sijui npoje mwanamke kama hanisumbui simpendi nataka nkimtokea unfokeee utoe namba kiugumu ndo unankosha ivo hao wa kunipenda penda mimi kwanza siwapendi na ndo mara nyingi wanakuaga ivo
 
shoga wala usijaribu, raha ya mwanamke kutongozwa, tena hawa wanaume wa sikuhizi ukilogwa ukaanza wewe kuonyesha interest imekula kwako anageuka marioo utaombwa hela mpka ushangae, ananza yeye wanafatia mawifi na wakwe na mashemeji
Hiii kweli aisee,nina wifi yangu alikua anampenda sana kaka aisee tulikula vyake
Mwisho wa siku kaka hataki kuoa na ukoo mzima binti anajulikana maana kwa shida na raha za familia alikuepo
Mwisho wa siku aliolewa kwa hisani na huruma na wala sio mapenzi
 
Back
Top Bottom