Wanawake ukimpenda mwanaume unafanyaje hadi uwe naye?

Wanawake ukimpenda mwanaume unafanyaje hadi uwe naye?

Kama unapendwa utatongozwa, sasa mwanaume hata time na wewe hana unataka umtongoze

Jiamini mamii atatokea atakayevutiwa na wewe wala hutakua na haja ya kutumia nguvu kujitongozesha

Imagine ukamtongoza halafu akakutaa hivi unadhani atakuchujukiaje, urakua umejidharaulisha na kujishushia heshima sana

Nature ya mwanamke ni kutongozwa sio kutongoza
Yeye kampenda huyo huyo aliemwona mpe mbinu tu,akisubiri mwanaume mwingine avutiwe nae je yeye atampenda?au nyie wanawake huwa mkitongozwa mnapenda hapo hapo,au hua itakuaje ?
 
Kama unapendwa utatongozwa, sasa mwanaume hata time na wewe hana unataka umtongoze

Jiamini mamii atatokea atakayevutiwa na wewe wala hutakua na haja ya kutumia nguvu kujitongozesha

Imagine ukamtongoza halafu akakutaa hivi unadhani atakuchujukiaje, urakua umejidharaulisha na kujishushia heshima sana

Nature ya mwanamke ni kutongozwa sio kutongoza
Ni kweli, ukiona mwanaume hajakutongoza maana yake hana habari na wewe, si ajabu anakuona mwanaume mwenzie tu
 
Yeye kampenda huyo huyo aliemwona mpe mbinu tu,akisubiri mwanaume mwingine avutiwe nae je yeye atampenda?au nyie wanawake huwa mkitongozwa mnapenda hapo hapo,au hua itakuaje ?
Sio kila anaekutongoza unamkublali, lazim uw eumevutiwa nae ndo umkubaki na kama hujavutiwa nae unamyisa tu unaendelea na maisha mengine
 
  • Nzuri
Reactions: BAK
Mi nilimpenda Dr mmoja

Love at first sight....nilienda kupata tiba....nilihangaika ile siku kwa kweli....nikafanya Mambo mpaka nikapata namba yake, nikaanza salamu za kila mara, akawa anajibu vizuri.....nimejipendekeza kwa salamu kila siku na pole kwa kazi nyingiii, nikienda hospital akawa anaonyesha kuitikia wito, nikaomba date nae alisema akipata nafasi atanambia...lakini ni zaidi ya mwaka hatujakutana....ila alionyesha interest kabisaa ya kunipendapenda....ila anasitasita.....sijui ni mwoga.

Nimeshampelekea zawadi ya peni ili awe anandikia kwenye kazi yake na keki niliyopika kwa mkono wangu.


Yaani nimetuma sms mpaka nimechoka sasa naona kama namboa....nimejipa moyo konde maisha yaendelee tu....ana view status zangu hata ziwe nyingi.


Nipo hapa nami najifunza maujanja nimuanzie tena.
Huyo dr atakua ana mke, ndiyo maana hajakufungukia
 
You said it all dear, nashangaa sana mwanamke anatafuta mbinu za kuntongoza mwanaume, hivi vizazi vya leo sijui vimekosea wapi
Ni kweli, ukiona mwanaume hajakutongoza maana yake hana habari na wewe, si ajabu anakuona mwanaume mwenzie tu
 
Habari?

Umemwona mwanaume umempenda na unatamani awe mpenzi wako lakini yeye hana hata dalili ya kukutongoza , je ni sahihi kumtongoza?

Au huwa mnafanyaje hadi ajue kuwa unampenda?

Asante.
Mwambie unamfaninsha akiwa kam mm atakul tu, nshazoea we kaka nakufananisha, kati ndo kwanza mgeni mwanza
 
Sio kila anaekutongoza unamkublali, lazim uw eumevutiwa nae ndo umkubaki na kama hujavutiwa nae unamyisa tu unaendelea na maisha mengine
Kama ni hivyo awe mvumilivu tu
 
Hivi kumbe ni kosa kumpenda mwanaume?

Daaaa
Hapana, sio kosa kabisa. Kosa ni kutongoza au kujitongozesha... Utaishia kudharaulika tu au kuliwa kimasihara, there is no way mwanaume anaweza kuwa anakupenda na asikutongoze.... bahati mbaya ukianza wewe hatokataa ni wanaume wachache sana wanaweza kukataa papuchi iliyojileta
 
Back
Top Bottom