Wanawake ukimpenda mwanaume unafanyaje hadi uwe naye?

Wanawake ukimpenda mwanaume unafanyaje hadi uwe naye?

Hiyo mbona kaz ndgo sana, yaan unawaza jinsi ya kumpata m'ume kweli, tena wanaume wenyew hawa wa karne hii hee. Hahahaaaa wanaume hawana mambo ya kike wao tamaa ni mbele zaidi mbona jambo dogo tu. Embu jiongeze mtoto wa kike unatutia aibu wenzio[emoji1]
Tupo wagumu wew, usituchulie hivo..
 
Kuna wimbo mmoja wa Marquis walikuwa wanaimba

"Na mume wangu yuko hapa hapa.

Ameniruhusu kucheza muziki wa kwetu..."
[emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] Mimi ninasema ahsante baba kwa mwanaume huyu.
Maana siwezi sema mengi.
 
mi mwanamke akianza kujilengesha lengesha najua anataka kunipiga mizinga ya maana hasa baada ya kumgegeda...nawapenda wale wasumbufu kidogo
 
  • Thanks
Reactions: amu
Jaribu kujipendekeza pendekeza kwake, huku ukimtega taratibu taratibu anaweza akaingia box ,sisi wanaume tumeumbwa na tamaa .

Usijidanganye ukamfata direct ukamwabia utaliwa kiutani kisha akukimbie. Sisi wanaume huwa hatupendi vitu virahisi rahisi
mi mwanamke akinifanyia hivi najua anataka kunipiga mizinga....hivyo kama ni mzuri nitamla kama haeleweki namkimbia
 
Habari?

Umemwona mwanaume umempenda na unatamani awe mpenzi wako lakini yeye hana hata dalili ya kukutongoza , je ni sahihi kumtongoza?

Au huwa mnafanyaje hadi ajue kuwa unampenda?

Asante.

Mi nilimpenda Dr mmoja

Love at first sight....nilienda kupata tiba....nilihangaika ile siku kwa kweli....nikafanya Mambo mpaka nikapata namba yake, nikaanza salamu za kila mara, akawa anajibu vizuri.....nimejipendekeza kwa salamu kila siku na pole kwa kazi nyingiii, nikienda hospital akawa anaonyesha kuitikia wito, nikaomba date nae alisema akipata nafasi atanambia...lakini ni zaidi ya mwaka hatujakutana....ila alionyesha interest kabisaa ya kunipendapenda....ila anasitasita.....sijui ni mwoga.

Nimeshampelekea zawadi ya peni ili awe anandikia kwenye kazi yake na keki niliyopika kwa mkono wangu.


Yaani nimetuma sms mpaka nimechoka sasa naona kama namboa....nimejipa moyo konde maisha yaendelee tu....ana view status zangu hata ziwe nyingi.


Nipo hapa nami najifunza maujanja nimuanzie tena.
 
Kama unapendwa utatongozwa, sasa mwanaume hata time na wewe hana unataka umtongoze

Jiamini mamii atatokea atakayevutiwa na wewe wala hutakua na haja ya kutumia nguvu kujitongozesha

Imagine ukamtongoza halafu akakutaa hivi unadhani atakuchujukiaje, urakua umejidharaulisha na kujishushia heshima sana

Nature ya mwanamke ni kutongozwa sio kutongoza
Habari?

Umemwona mwanaume umempenda na unatamani awe mpenzi wako lakini yeye hana hata dalili ya kukutongoza , je ni sahihi kumtongoza?

Au huwa mnafanyaje hadi ajue kuwa unampenda?

Asante.
 
huwa naona vibinti vinakatiza katiza mbele yangu kumbe hizo ndio signs zenyewe.
 
Habari?

Umemwona mwanaume umempenda na unatamani awe mpenzi wako lakini yeye hana hata dalili ya kukutongoza , je ni sahihi kumtongoza?

Au huwa mnafanyaje hadi ajue kuwa unampenda?

Asante.
Uzuri wanaume ukituambia unatupenda wala hatukatai, we nenda kamwambie kabla wezako hawajakuwahi.
Wengine hatujui lugha za vitendo, usiangaike kututega
 
Sija tukana mtu kwa kuwa nimefunga, nipo hapa kutazama wenye viherehere wanaojibu maswali yasiyowahusu, kwa hiyo kuwepo kwangu hapa ni kwa kusudi maalum
Yaani upo kwenye maombi ya kufunga alafu unsoma nyuzi za Aina hii?! upo kwenye maombi ya kufunga alafu bado unakiri kwamba wewe ni mtukanaji?!
 
Jipitishe pitishe anga zake.

Kama hajui kusoma, hata picha aone.

Ikibidi muombe urafiki FB umuingie mpaka DM.

Halafu jichekeshe kiasi, ile si ki desperado.

Kama riziki, itakuwa riziki tu.

Kama si riziki, sema "hakuna mkate mgumu kwenye chai". Ongeza juhudi.

Jibabue kama Mtalibani, mjaze angle zake, kama anapenda kusifiwa msifie, kama mtu wa ma deal muingie na story za ma deal, kama mtu wa maakuli mpeleke kwenye culinary arts, kama anaoenda Kowloon triangke mambo ya labia minora and majora usiwe na hiyana. Mpeleke Ikulu yake mpe ufalme wake hapa duniani na ahadi za supernatural bliss baada ya hapo.

Halafu muangalie speed yake, anajaa 18?

Kwa msaada zaidi, nitafute nikupe masharti ya Babu Gagu.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] nilisoma bila kuangalia ID nilipomaliza imebidi niangalie salaleee kumbe Kiranga.... Hivi Kiranga una mke/ mpenzi?
 
Yaani upo kwenye maombi ya kufunga alafu unsoma nyuzi za Aina hii?! upo kwenye maombi ya kufunga alafu bado unakiri kwamba wewe ni mtukanaji?!
Waombaji huwa hawapendi na kupendwa?
 
wanawake mna bahati mbaya.
unaweza mtongoza ukakuta hasimamishi utafanyaje sasa.

ila sisi wanaume tuna uhakika wa tobo100%

muulize kwanza kama anadinda usije poteza mda

msione hatuwatongozi tuna masahibu yetu
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] aisee
 
Back
Top Bottom