Wanawake ukimpenda mwanaume unafanyaje hadi uwe naye?

Wanawake ukimpenda mwanaume unafanyaje hadi uwe naye?

Halafu bibi wewe lazima ujue unaupenda sana mdomo wako maana ni mtamu kama asali, kila nikilamba nasikia utamu mpaka kiunoni.

Huo ndio mfano mwingine ❤️
Sasa ushasema mke wa potifa!!!
Mke wa mtu unapendaje mwingine?
Hebu toa mfano mwingine bwana wee
 
Englishlady
Dada Hakuna mtu yupo bize kwenye mapenzi,hayupo hata mmoja.

Hakupi hata dk moja,ukiona mtu Yuko hivyo ujue wewe haupo katika vipaumbele vyake.

Madaktari pamoja na ratiba yao ngumu lakini huwa wanapata japo kimuda Cha kwenda kunywa chai hata dk 5.
Last month nimeenda hsp,dokta alikuwa ametingwa Sana Yule,nimerudi kuchukua majibu yangu mule ofisini kwake alitumia dk 1 tu kuongea na mpenzi wake ile romantic call only for a minute.

Sasa hiyo Ni kazini tu,kuna muda anarudi nyumbani..analala,anaamka,unataka kunambia hana muda kabisa wa kukutext au kukupigia?

Yaani hakuna mtu Yuko busy hii dunia hasa katika swala la mapenzi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Unakunywa kinywaji gani?
Mimi mwenyewe kuna kipindi nakuwa busy hasa.

Hata kula nakosa mda mpaka nasahau lakini siwezi kosa dakika moja ya kuwasiliana na babe.

Na yeye pia hivo hivo.

[emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] Kuna siku alivunja glasses [emoji483] alikuwa kaenda kununua glass sasa ile haraka ya kuwahi kuwasiliana na mie haraka haraka ya kushusha mizigo kwenye gari akavunja glass.

Mbaya zaidi ile siku nilijifanya kummind kachelewa kunijibu akanipigia picha ujue ninevunja glass kwa ajili yako we mtoto?

Mapenzi ni mazuri sana.
 
Duuu

Malipo tena...!!!!! Yes huwezi kosa anayekupenda but mtima wako unaona haujigusi

It just happened tu nilijikuta nampenda tu toka nilivomtia machoni.....kuna siku akapiga simu....nilitetemeka sana....ha ha ha ha

Kuna siku akatuma sms.....nilivoona jina lake.....nilirukaruka, nikajigaraza kitandani bila kuisoma.....ha ha ha ha ha ha ha.
[emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] Ulivyoisoma ilikuwaje? Wallah we dada umejua kunichekesha.
 
Wapo wanaume wa aina hiyo, hatuwezi fanana, kuna vitu ulivyoelezea nimemuelewa dr ni mtu wa shy and so busy and so far atakua na mke
mi Nakataa,,,, wanaume wa dizaini hiyo tupo wengi...unakuwa busy sana unashindwa hata kureply txt,,,, na huna hata mpenzi wala mke...hii inatokea sana...ninachomshauri huyo mdada....aendelee kuwasiliana nae...ipo siku jamaa atajaa
 
Mila na desturi ya Mwanamke kunyimwa kumtongoza mwanaume ndiyo mila na desturi pekee inayomgandamiza mwanamke na wakati huohuo kupendwa na kukubalika na mwanamke huyohuyo.Hakuna mila na tamaduni nyingine yenye sifa kama hiyo
 
Duuu

Malipo tena...!!!!! Yes huwezi kosa anayekupenda but mtima wako unaona haujigusi

It just happened tu nilijikuta nampenda tu toka nilivomtia machoni.....kuna siku akapiga simu....nilitetemeka sana....ha ha ha ha

Kuna siku akatuma sms.....nilivoona jina lake.....nilirukaruka, nikajigaraza kitandani bila kuisoma.....ha ha ha ha ha ha ha.
Kwahiyo jamaa alikua Hb mbaya..😅
 
Katika dunia hii hakuna Anayetongozwa na Mwanamke akamkataa,,,,kitu ambacho Wanawake ambacho hawajui...wewe kama mwanamke ukiwa na asilimia 30% za mvuto totally ni rahisi kumvutia mwanamme ukimtongoza,,, kwahy msiogope tutongoze tu...ukiona umekataliwa tambua huna chembembe za mvuto
 
  • Thanks
Reactions: amu
Mmhh mimi kwa kweli kumpenda mwanaume kiasi hicho hapana na hata ikitokea siwezi kumuonesha. Wanaume wenyewe ndiyo hawa wengi umalaya tu.

Wewe utampenda na utafanya kila njia kumuonesha ajue kuwa unampenda mwenzako ataona hiyo ndiyo fursa ya kula tunda kimasihara. Wenyewe wanasemaga "ng'ombe kajipeleka machinjioni" sijui "mbuzi kafia kwa muuza supu" na ujinga mwingine kibao.
Heard you!

Loud and clear....

Hahahahah. Umenichekesha really
 
Mwambie una shida na mkope hata elfu 50, kisha uwe mwaminifu kumpa updates lini utampa just kuwa naye karibu, ukianza kilipa lipa kidogo kidogo, just kumkeep around you.

Hakuna mwanaume mgumu mbele ya mwanamke mkarimu na mwaminifu.
First time jini la mapenz lilimvagaa, sasa akiishika tu hiyo hela, jini la mapenz linamuachia, then jini la pesa linamvagaa nalo.
Hela ya watu hairudi tena 🤣🤣
 
Mmhh mimi kwa kweli kumpenda mwanaume kiasi hicho hapana na hata ikitokea siwezi kumuonesha. Wanaume wenyewe ndiyo hawa wengi umalaya tu.

Wewe utampenda na utafanya kila njia kumuonesha ajue kuwa unampenda mwenzako ataona hiyo ndiyo fursa ya kula tunda kimasihara. Wenyewe wanasemaga "ng'ombe kajipeleka machinjioni" sijui "mbuzi kafia kwa muuza supu" na ujinga mwingine kibao.
😂😂😂😂
Mbuzi umefia kwa muuza supu.
 
Mila na desturi ya Mwanamke kunyimwa kumtongoza mwanaume ndiyo mila na desturi pekee inayomgandamiza mwanamke na wakati huohuo kupendwa na kukubalika na mwanamke huyohuyo.Hakuna mila na tamaduni nyingine yenye sifa kama hiyo
Zipo tamaduni nyingine nyingi tu zinazomgandamiza mwanamke
 
mi Nakataa,,,, wanaume wa dizaini hiyo tupo wengi...unakuwa busy sana unashindwa hata kureply txt,,,, na huna hata mpenzi wala mke...hii inatokea sana...ninachomshauri huyo mdada....aendelee kuwasiliana nae...ipo siku jamaa atajaa
Upo busy sana mbona hii post ume reply mkuu, mwanaume hata akiwa busy kiasi gani ila kama akatokea mdada anampenda atatenga muda nae, huo ndiyo ukweli
 
Back
Top Bottom