Wanawake ukimpenda mwanaume unafanyaje hadi uwe naye?

Wanawake ukimpenda mwanaume unafanyaje hadi uwe naye?

Hapana dear unaweza kumpenda yeyote, kwa mfano mke wa potifa alimpenda house boy wake Yusufu akaonyesha hisia kali za mapenzi kwa huyo dogo, shida ilikuja kwa Yusufu kuwa na hofu kwa Mungu hivyo alimkatalia huyo bi dada.

But siku moja mke wa Potifa nyege zilimshinda hivyo akamwekea mtego ili aje bedroom kama house boy kazini kijana akatinga bedroom akamkata bidada kama alivyozaliwa yaani naked kabisa, huyo bidada akamwambia Yusufu leo nimekupata lazima unitonbe! 🤣

Yusufu akasema hapana lady siwezi but bidada akamshika kwa nguvu ili aondolewe nyege ila Yusufu alikataa katakata lady akamshika kwa nguvu na kuanza kumvua nguo Yusufu bahat mbaya kwa lady ilikuwa ni hii hakuwa na nguvu za kumdhibiti huyo Yusufu hivyo Yusufu aliponyoka mikononi mwa lady huku kanzu ya Yusufu ikibaki mikononi mwa lady Yusufu akatoka nduki akiwa hana vazi.

Ni story ya mwanamke kumpenda mwanaume asiyependeka ipo ndani ya Bible.

Kuna vidume havipendeki dear ila unaweza kijaribu haujakatazwa
Hivi kumbe ni kosa kumpenda mwanaume?

Daaaa
 
Tunafahamu mengi mabaya, madhambi wanayokua nayo wanaume.
Hata usipo jionyesha, mafisi wanatongoza tu.

Ulipewa akili za nini??

Ndo uzitumie kujua mwanaume asie na tabia mbovu ni yupi.
Ni bora afanye huo ujinga wake akiwa yeye ndiye aliyenianza na si mimi ndiye niliyemuanza [emoji21][emoji21] afrika bado sana mwanaume kumheshimu mwanamke anayetongoza

After all kwani dunia ya leo yupo mwanaume ambaye siyo fisi [emoji2368][emoji2368] y'all are just the same
 
Sio kosa, you misunderstood me dear, hata kumtongoza sio kosa ila the way he will take it inaweza kumfanya mwanamke akajiona hana thamani, na ndio maana hata muoaji ni mwanaume sio mwanamke kwa maana ya kwamba he is the proposer
Hivi kumbe ni kosa kumpenda mwanaume?

Daaaa
 
Hapana, sio kosa kabisa. Kosa ni kutongoza au kujitongozesha... Utaishia kudharaulika tu au kuliwa kimasihara, there is no way mwanaume anaweza kuwa anakupenda na asikutongoze.... bahati mbaya ukianza wewe hatokataa ni wanaume wachache sana wanaweza kukataa papuchi iliyojileta
Amen
 
Jibu zuri sana
Hapana, sio kosa kabisa. Kosa ni kutongoza au kujitongozesha... Utaishia kudharaulika tu au kuliwa kimasihara, there is no way mwanaume anaweza kuwa anakupenda na asikutongoze.... bahati mbaya ukianza wewe hatokataa ni wanaume wachache sana wanaweza kukataa papuchi iliyojileta
 
Ni bora afanye huo ujinga wake akiwa yeye ndiye aliyenianza na si mimi ndiye niliyemuanza [emoji21][emoji21] afrika bado sana mwanaume kumheshimu mwanamke anayetongoza

After all kwani dunia ya leo yupo mwanaume ambaye siyo fisi [emoji2368][emoji2368] y'all are just the same
Tupo mbona.
mwenye haki humjua mwenye haki mwenzie,
Mwenye akili humjua mwenye akili mwenzie,
I mean..
Husband material humjua wife material.

So, ni mtihani wako kumjua ataekufaa ni yupi.
 
Mi nilimpenda Dr mmoja

Love at first sight....nilienda kupata tiba....nilihangaika ile siku kwa kweli....nikafanya Mambo mpaka nikapata namba yake, nikaanza salamu za kila mara, akawa anajibu vizuri.....nimejipendekeza kwa salamu kila siku na pole kwa kazi nyingiii, nikienda hospital akawa anaonyesha kuitikia wito, nikaomba date nae alisema akipata nafasi atanambia...lakini ni zaidi ya mwaka hatujakutana....ila alionyesha interest kabisaa ya kunipendapenda....ila anasitasita.....sijui ni mwoga.

Nimeshampelekea zawadi ya peni ili awe anandikia kwenye kazi yake na keki niliyopika kwa mkono wangu.


Yaani nimetuma sms mpaka nimechoka sasa naona kama namboa....nimejipa moyo konde maisha yaendelee tu....ana view status zangu hata ziwe nyingi.


Nipo hapa nami najifunza maujanja nimuanzie tena.
Ama kweli malipo ni hapa hapa dunini.

Sijui upekee wa huyo mwanaume kwako ni nini?
Ni vigezo gani umetumia kumpa chaguo la kwanza.?

Nahis kuna mwamba anakuelewa kinoma, na anakufukuzia.. lakini unam ignore kwa sababu ya kijangaa kabisa.
 
Mkope hela afu usimrudishie, hapa kama unataka kumla/kuliwa kimasikhara.
Kama unataka relationship serious fuata pigo za Delila.
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] nilisoma bila kuangalia ID nilipomaliza imebidi niangalie salaleee kumbe Kiranga.... Hivi Kiranga una mke/ mpenzi?
Ukifikiri Kiranga ni mtu wa jioni kisomo.

Halafu Jumamosi ukamkuta ngomani Chanika anavyoselebuka katika ngoma ya Wazaramo kumtoa mwali.

Utashangaa kupita ya Musa na Firauni.

Unauliza kama nina mke au mpenzi unataka kunioza?
 
Ukifikiri Kiranga ni mtu wa jioni kisomo.

Halafu Jumamosi ukamkuta ngomani Chanika anavyoselebuka katika ngoma ya Wazaramo kumtoa mwali.

Utashangaa kupita ya Musa na Firauni.

Unauliza kama nina mke au mpenzi unataka kunioza?
Haha we kiboko. Nataka nijue tu, mke wa kukuoza we Kiranga mimi nitamtoa wapi[emoji1787][emoji1787][emoji1787] nataka tu nijue maana nafikiria atakuwa mwanamke wa namna gani
 
Tupo mbona.
mwenye haki humjua mwenye haki mwenzie,
Mwenye akili humjua mwenye akili mwenzie,
I mean..
Husband material humjua wife material.

So, ni mtihani wako kumjua ataekufaa ni yupi.
Hahaha mkuu haujawahi kuona mahusiano ambayo mume anajielewa ila mke kimeo au mke anajielewa ila mume kimeo?

Tena nadhani mahusiano ya aina hii ndiyo yako mengi sana kwa dunia ya sasa hivyo siyo kila mtu humpata wa kufanana naye!
 
Kuna jirani hapa anatishia kujinyonga!
Mi hata sina shida nae ajinyonge tu kwani mi nimemwambie nataka aliepigwa pasi..[emoji41]

Labda na hao wengine ndo wanafanyaga hivi ngoja tuwasubiri watete lkn huyu kama amezamilia kujiua na ajiue tu.. heri lawama kuliko fedhea..[emoji23]
Dah!
 
Jambo la kwanza ni kujifahamu mwenyewe mwanamke nini unataka kwa huyo mwanamme mana kuna mazingira tofauti kabisa yani malengo yako makuu kwake.

Kuna wanaotaka mapenzi yani (Love relationship )
Kuna wanaotoka ndoa (kuna wengine shida yao ni ndoa tu)
Kuna wanaotaka Buzi la kuchuna
Kuna wanaotaka Sex yani (physical relationship)

Haya yote waweza yaona yanaingiliana kwa njia moja au nyengine lakini kihalisia yanajitegemea japo kua ukianza moja na mengine yanaweza fatia.
Kila kimoja kati ya hayo kina njia zake za kuanzia, bila ya hivo unaweza jikuta umempata mwanammme lakini ulichokita hujakipata!
 
Back
Top Bottom