Wanawake mtatuvunja viuno kwa hili.

Kweli wanaume tumebaki wachache..dakika 5 mtu analeta mada..kaleni tu chips. Sisi wa 180 subiri tuendelee kutafina wake zenu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mimi tangu zamani nikigonga 5 minutes hajakojoa nakojoa nasepa. Kila mtu ajiridhishe. Unakuta kidume kinapambana mwanamke ameuma meno kama dereva wa old model Bedford. Jiteseni tu. Me over my dead body.

Sent using Jamii Forums mobile app
Umenifurahisha hapo kwenye udereva wa bedford old model mkuu[emoji2] [emoji2]

Mwambenzere
 
Utafiti wa 33% watu wanatema omoo hatar[emoji23][emoji23]

sent from paradise
 



ewaaaaaaa hapa ni kila ntu na ntu!aic 40min nying sana had stim mbn zitakata!only 5 min nyiritiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
Nashukuru kwa mawazo mazuri mkuu mi sikuumbwa ili nimridhishe mtu, nilimaliza utam wangu napumzika asiyeridhika atafute namna nyingine kama ataenda kwa jirani sawa kama atajitia vijiti who cares!!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dk 40???? Kwani huo mkesha wa mwenge, akija anatakiwa ajiandae mwenyewe kisaikolojia kwamba anakuja kungonoka ivo anatakiwa kukojoa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wanawake si warahisi sana kufika,,,mwanaume anahitaji kumjua vzr mwenza wake ili kumfikisha kunako..na mwanamke anahitaji utulivu kichwani awe na feelings 100% ,, sio swala la Dk ngapi kisuguliwa nooo..
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…