Wanawake katika mwonekano wa nje na ule wa ndani.....

Wanawake katika mwonekano wa nje na ule wa ndani.....

Sasa wewe umevutiwa na kucha! nini kinakufanya uanze kumkagua sehemu nyingine za mwili? Tatizo umetamani tu baadhi ya viungo na mavazi yaliyokuvutia, wewe HUJAPENDA ILA UMEVUTIWA/TAMANI. Hamu ya kutamani huisha baada ya kukipata kile ulichokitamani. Mavazi uliyotamani yakivuliwa huwezi kumtamani/kuvutiwa naye tena. ungependa usingeona hayo mabonde na makunyanzi na kuyachukia. Upendo unatoka kwa Mungu; ukimpenda mtu utaufurahia uumbaji wa jinsi alivyoumbwa, ukimtamani utaishia kumshangaa na kumchukia baada ya tamaa yako kuisha.

Topic closed...
 
napita kuwasalimu wanaume wote waliotwa hapa
 
kuna mwanamke alivua nguo nikamwambia tu adjourn zoezi na mpaka leo tarehe ya kukutana haijafika
 
mnh ushaharibiwa na porn wewe, unasahau kuwa vitu vile vinarekodiwa kwa utaalamu wa camera,wadada wanapaka tan wanan'gaa ukija kuona vitu halisi unaona ni vya kawaida,sio kosa lako kuharibiwa na miporn unayoangalia wakianza kuonyesha vitu real akili yako itajiset tena....by the way wewe sio@Allien ???
 
Niko kama puto, kitambi square na manyama uzembe ya kufa mtu. Sasa ukiniona kwenye mwanga si utaniacha ASAP.........

C.C. Kaizer

hapo purpose ya kukutana ikishaatimia sidhani kama utaniona tena....lol...
 
Last edited by a moderator:
mnh ushaharibiwa na porn wewe, unasahau kuwa vitu vile vinarekodiwa kwa utaalamu wa camera,wadada wanapaka tan wanan'gaa ukija kuona vitu halisi unaona ni vya kawaida,sio kosa lako kuharibiwa na miporn unayoangalia wakianza kuonyesha vitu real akili yako itajiset tena....by the way wewe sio@Allien ???

ukisoma post yangu hakuna mahali nime refer kutoka kwenye hizo porn videos,nimeongea from my own experience,a by the way mimi sio mdau/siangalii hizo porn materials.Thanx
 
Lahaula kumbe kuna hivyo vitu du mchina noma
Jamaa yangu kama bado kuoa hakikisha unapompata mwenza na kuhisi ndie ukamilishe upendo kwa kumwona naked kwani unaweza kupoteza hamu ya ndoa siku ya ndoa yenyewe.
 
akishavua nguo una-focus kwenye jambo 1 tu, then hayo mengine baadae.
 
Kila mwanaume ana vitu anavyovutiwa kutoka kwa mwanamke,mwingine atapenda nywele,kucha,makalio na mambo mengineyo.

Kwangu mimi nimekuwa navutiwa na vitu mbalimbali kutoka kwa mwanamke kubwa zaidi huwa ni uzuri wa KUCHA zake za miguu na mikono,zaidi ya hilo piahuwa navutiwa na mwonekano wa mwanamke (physical appearance).

Huvutiwa zaidi na mwanamke akiwa amevaa nguo zinazompendeza hasa suruali ya jinsi inayobana mwili wake(skin jeans),mini skirt,na nguo zote ambazo hakika zitamfanya tu msichana apendeze zaidi.

Sula hilo(la muoneakno wa kimavazi) limekuwa likinivutia sana lakini limekuwa likileta fikra nyingine katika upande mwingine,kwa mfano,inaweza ikatokea kweli nimempata mwanamke mzuri sana ambaye katika mavazi yake anapendeza sana,lakini akiishavua nguo zake na kuwa kama alivyozaliwa(kwenye privacy) najikuta yani namuona mwanamke yule ni wa kawaida saana hata ile hamu ya kuwa naye inapotea kabisaaaa....tena hata nikishafanya naye basi ndio itakua imetoka na simtafuti tena.

Swali ni je (kwa wanaume) na wenzangu pia hali kama huwa inawatokea?

Tatizo la sasa ni too many artificial things in market na many women wanataka ku attract enough men by her looks!!! inaumaje upite kilometa kadhaa hata salam hakuna!!!!!!

Mkibadili mtazamo juu ya wanawake nahisi itawawia wepesi kuwa realistic kidogo kuliko from the head to toes ni mchinba looks!!
Very few many likes natural ladies!!! Most wanapenda morden looks!!!!
 
Tatizo la sasa ni too many artificial things in market na many women wanataka ku attract enough men by her looks!!! inaumaje upite kilometa kadhaa hata salam hakuna!!!!!!

Mkibadili mtazamo juu ya wanawake nahisi itawawia wepesi kuwa realistic kidogo kuliko from the head to toes ni mchinba looks!!
Very few many likes natural ladies!!! Most wanapenda morden looks!!!!

kumbe huwa inawauma sana pale wanapopita maeneo bila kuitwa hata kwa utani? Halafu kama mtu ni mzuri utakuwa mzuri tu na uzuri wako utaonekana hata bila kumtumia mchina.
 
ofisini kuna jamaa alitembea na dada mmoja yupo vizuri sana kwa mtazamo wa nje lakini jamaa aligharamia sana na alipopewa game hakurudia tena wote tukawa tunamshangaa kwaninini dada kumbe kakolea vibaya, jamaa aliyoyakuta siri ila anasema hata apewe pesa hawezi fanya naye.
 
Back
Top Bottom