Wanawake katika mwonekano wa nje na ule wa ndani.....

Wanawake katika mwonekano wa nje na ule wa ndani.....

haya weeeh.................
 
kwa mimi navyojua ni kuwa " WANAWAKE WANAPENDEZA WAKIWA NA NGUO TU, WAKIWA UCHI HAKUNA KITU,NA NDIO MAANA MKIWA NDANI MKIMALIZA HATA ROUND YA KWANZA ATAANZA KUVAA CHUPI, MARA KASHATUPIA SIDIRIA AU FULANA YAKO, BASI TU KURUDISHA AONEKANE TENA ANAVUTIA"
 
khaa!nimekosea njia!!anyway kwa vile nimeshaona ngoja niseme tu.usiwavue nguo simple! hata ila ndani kbsa, sogeza tu pembeni kiasi cha wewe kuweza kupenyeza.halafu utupe feedback!aaaargh What a disgrace!!!
 
Mimi niko tofauti kidogo mwanamke yeyote akivua nguo hunivutia zaidi ya akiwa na mavazi haijalishi sura gani ili mradi akaitwa mwanamke na Mungu alimuumba kwa mvuto. Uangalie ta.o, K, chuchu, kitovu, critoris, etc halafu usipate mzuka nadhani utakuwa mwanaume mwenye matatizo ya upungufu wa nguvu za kiume.Sisi wanaume linapokuja suala la ku do chumbani hata kama ukiwekewa mwanamke wa namna gani lazima upate mzuka na dudu lazima lisimame.Acheni kuwakandia dada zetu wengine mnaona aibu kutembea barabarani lakini chumbani ndiyo madaktari wenu.
 
Mimi niko tofauti kidogo mwanamke yeyote akivua nguo hunivutia zaidi ya akiwa na mavazi haijalishi sura gani ili mradi akaitwa mwanamke na Mungu alimuumba kwa mvuto. Uangalie ta.o, K, chuchu, kitovu, critoris, etc halafu usipate mzuka nadhani utakuwa mwanaume mwenye matatizo ya upungufu wa nguvu za kiume.Sisi wanaume linapokuja suala la ku do chumbani hata kama ukiwekewa mwanamke wa namna gani lazima upate mzuka na dudu lazima lisimame.Acheni kuwakandia dada zetu wengine mnaona aibu kutembea barabarani lakini chumbani ndiyo madaktari wenu.

Well said....!
 
Kila mwanaume ana vitu anavyovutiwa kutoka kwa mwanamke,mwingine atapenda nywele,kucha,makalio na mambo mengineyo.

Kwangu mimi nimekuwa navutiwa na vitu mbalimbali kutoka kwa mwanamke kubwa zaidi huwa ni uzuri wa KUCHA zake za miguu na mikono,zaidi ya hilo piahuwa navutiwa na mwonekano wa mwanamke (physical appearance).

Huvutiwa zaidi na mwanamke akiwa amevaa nguo zinazompendeza hasa suruali ya jinsi inayobana mwili wake(skin jeans),mini skirt,na nguo zote ambazo hakika zitamfanya tu msichana apendeze zaidi.

Sula hilo(la muoneakno wa kimavazi) limekuwa likinivutia sana lakini limekuwa likileta fikra nyingine katika upande mwingine,kwa mfano,inaweza ikatokea kweli nimempata mwanamke mzuri sana ambaye katika mavazi yake anapendeza sana,lakini akiishavua nguo zake na kuwa kama alivyozaliwa(kwenye privacy) najikuta yani namuona mwanamke yule ni wa kawaida saana hata ile hamu ya kuwa naye inapotea kabisaaaa....tena hata nikishafanya naye basi ndio itakua imetoka na simtafuti tena.

Swali ni je (kwa wanaume) na wenzangu pia hali kama huwa inawatokea?

Sasa wewe umevutiwa na kucha! nini kinakufanya uanze kumkagua sehemu nyingine za mwili? Tatizo umetamani tu baadhi ya viungo na mavazi yaliyokuvutia, wewe HUJAPENDA ILA UMEVUTIWA/TAMANI. Hamu ya kutamani huisha baada ya kukipata kile ulichokitamani. Mavazi uliyotamani yakivuliwa huwezi kumtamani/kuvutiwa naye tena. ungependa usingeona hayo mabonde na makunyanzi na kuyachukia. Upendo unatoka kwa Mungu; ukimpenda mtu utaufurahia uumbaji wa jinsi alivyoumbwa, ukimtamani utaishia kumshangaa na kumchukia baada ya tamaa yako kuisha.
 
kamata LIKE yangu kubwa mkuu

Mimi niko tofauti kidogo mwanamke yeyote akivua nguo hunivutia zaidi ya akiwa na mavazi haijalishi sura gani ili mradi akaitwa mwanamke na Mungu alimuumba kwa mvuto. Uangalie ta.o, K, chuchu, kitovu, critoris, etc halafu usipate mzuka nadhani utakuwa mwanaume mwenye matatizo ya upungufu wa nguvu za kiume.Sisi wanaume linapokuja suala la ku do chumbani hata kama ukiwekewa mwanamke wa namna gani lazima upate mzuka na dudu lazima lisimame.Acheni kuwakandia dada zetu wengine mnaona aibu kutembea barabarani lakini chumbani ndiyo madaktari wenu.
 
Kweli mzazi wengine uttmani kitapika,wengine wametahiriwa du noma hwajiweki safi msitu na vichaka usiseme
 
Mie bana nikimpenda nimempenda .. I don't care how naked she will be looking...
 
kwa mimi navyojua ni kuwa " WANAWAKE WANAPENDEZA WAKIWA NA NGUO TU, WAKIWA UCHI HAKUNA KITU,NA NDIO MAANA MKIWA NDANI MKIMALIZA HATA ROUND YA KWANZA ATAANZA KUVAA CHUPI, MARA KASHATUPIA SIDIRIA AU FULANA YAKO, BASI TU KURUDISHA AONEKANE TENA ANAVUTIA"

hiii nayo mpya
 
khaa!nimekosea njia!!anyway kwa vile nimeshaona ngoja niseme tu.usiwavue nguo simple! hata ila ndani kbsa, sogeza tu pembeni kiasi cha wewe kuweza kupenyeza.halafu utupe feedback!aaaargh What a disgrace!!!

disgrace?come on.......
 
Mimi niko tofauti kidogo mwanamke yeyote akivua nguo hunivutia zaidi ya akiwa na mavazi haijalishi sura gani ili mradi akaitwa mwanamke na Mungu alimuumba kwa mvuto. Uangalie ta.o, K, chuchu, kitovu, critoris, etc halafu usipate mzuka nadhani utakuwa mwanaume mwenye matatizo ya upungufu wa nguvu za kiume.Sisi wanaume linapokuja suala la ku do chumbani hata kama ukiwekewa mwanamke wa namna gani lazima upate mzuka na dudu lazima lisimame.Acheni kuwakandia dada zetu wengine mnaona aibu kutembea barabarani lakini chumbani ndiyo madaktari wenu.

kaka kwanza kumbuka sijamkandia mwanamke yeyote,nimeelezea vile ambavyo mimi huhisi na nikasema je na wengine inawatokea hivo kama inavyonitokea?so hakuna kukandia ndugu.
 
Back
Top Bottom