Wanawake kaeni mbali na Wanaume wa Kikongo otherwise utajuta

Wanawake kaeni mbali na Wanaume wa Kikongo otherwise utajuta

Shemeji amna tatizo we niache niendelee na utafit wangu
Shemeji huu utafiti wako utajikuta umepigwa hat trick halafu mwende kunipiga fine ya mbuzi kule migombani una bahati Lara leo assinment zimembana angekuparura hapa na ugomvi ndugu mimi siingilii.
 
Siku hizi ugali wa dona umeshika chati, nitafeli mengi kwenye maisha lakini ukinikabidhi K naacha kazi nafanya kazi na simu zote lazima zikae flight mode. Hakuna mzaha mtoto wa kike akikupd heshima ya kuwa naked.
Unachochea kama baskeli ya wizi.Unaendesha mpaka pedali zinakua free
 
Shemeji huu utafiti wako utajikuta umepigwa hat trick halafu mwende kunipiga fine ya mbuzi kule migombani una bahati Lara leo assinment zimembana angekuparura hapa na ugomvi ndugu mimi siingilii.

Sawa shemeji yaishe tu
 
Wanaume pia tukae mbali na wanawake wa Kikongo. Unakuta mwanamke kimuonekano mzuuri, akiongea, bonge la bezi kisha anaongea kwa kutumia nguvu kama midemu ya Nigeria. Wa kukwepa kabsaaaa!
 
Mimi napinga wazo la kuwa na Uraia wa Nchi mbili si la msingi na hakuna faida .Vijana waamue ama Tanzania ama huko wanako kuona kuna faida .Ni uhalifu kuwa na Uraia wa Nchi mbili na si busara kabisa kuwa na uraia wa Nchi mbili .Nini faida zake? Tanzania JK na Serikali tunasema mawazo ya Ujana wa kuwa na Uraia wa Nchi 2 si mema.

Wanawake wengi unapokuwa nao katika mahusiano afu ukawa unawambia ukweli, huwa hawajisikii vizuri!!!! WENGINE HUWA WANAPATA HOMA KALI KABISA WAKIGUNDUA MPENZI WAKE HAJAWAHI KUMDANGANYA.
 
Nakuaminia shem wangu.....sio mtu ukiingia nae room anaishia kukukiss na i love u nyingi.

K anaishika kama mouse ya computer....jaman jitumeni acheni usharo lele kunako majamboz allaaaa

Kula like hapo Za kutosha aisee
 
Wanaume pia tukae mbali na wanawake wa Kikongo. Unakuta mwanamke kimuonekano mzuuri, akiongea, bonge la bezi kisha anaongea kwa kutumia nguvu kama midemu ya Nigeria. Wa kukwepa kabsaaaa!

Uongo,,,,,,, hao ni wanawake wa congo ipi labda tz????????/? uliza sifa zao
 
Hapo ndio umemaliza kaka.

wanaume wa kibongo nao mnatuangusha sie wabaguzi wa rangi. Unakuta mtu sio muaminifu, anapigiwa simu hadi saa tisa za usiku na wanawake zake. Akiulizwa ubabe, anarusha na ngumi. Nyumbani no communication, unashangaa tu kaingiza range rover imepark hapo. Ukiwinda card imeandikwa jina lako. Mara houseboy anaropoka naenda site ya kunduchi kuna mabati yanaletwa leo. Unashangaa mabati, meaning kunajengwa?

hapo mkongo wa saluni asipohusika ujue kina Excel watakusaidia. Manake mkongo anajieleza stori hapa na kule. Mwisho mnajenga bond. Japo ukiwa mwanamkr mwenye akili unajua mpaka wa kuzoeana
Kula mzigo na kuukojolesha hizo ni taaluma za watu, mwanamke hata usimamie show saa nzima kama hakupendi au humuelewi hawezi kukojoa. .
 
Last edited by a moderator:
Hapo ndio umemaliza kaka.

wanaume wa kibongo nao mnatuangusha sie wabaguzi wa rangi. Unakuta mtu sio muaminifu, anapigiwa simu hadi saa tisa za usiku na wanawake zake. Akiulizwa ubabe, anarusha na ngumi. Nyumbani no communication, unashangaa tu kaingiza range rover imepark hapo. Ukiwinda card imeandikwa jina lako. Mara houseboy anaropoka naenda site ya kunduchi kuna mabati yanaletwa leo. Unashangaa mabati, meaning kunajengwa?

hapo mkongo wa saluni asipohusika ujue kina Excel watakusaidia. Manake mkongo anajieleza stori hapa na kule. Mwisho mnajenga bond. Japo ukiwa mwanamkr mwenye akili unajua mpaka wa kuzoeana


Watu wengine sijui akili wanakuwa wameziweka wapi.........vitu vya msingi kbs anashindwa iambia familia yake.......inatokea anakufa ghafla watu wengine ndio wanafaidi hizo mali ......familia inabaki haina kitu..........
 
Wanajua kuto.mba ndo navyosikia....sasa ni ngumu kuwaacha though ushaur wako umesikika

[MENTION]miss strong [/MENTION]hahahhaa...yaani umesema hilo neon, tayari nimedindi.sha. Ebu tujaribu basi na sisi wengine ili ukompee dia.
 
Back
Top Bottom