Wanawake kaeni mbali na Wanaume wa Kikongo otherwise utajuta

Wanawake kaeni mbali na Wanaume wa Kikongo otherwise utajuta

Dada zetu wanashoboka na waCongo si kwa hela, mcongo hatoi hata laki Tano kwa demu, mala nyingi wanataka mwanamke mwenye kipato, anaependa miziki yao, jukumu lake ni kumtajataja ktk kila wimbo na kumsifia, dada akidata anatoka nae, huku wana dawa ya miti shamba maarufu kama "chakupaka" kwa mujibu ya watumiaji deshe linasimama kama mti lakini linakuwa kama lina ganzi, yeye haenjoi chochote ila anamfurahisha mwanamke, na anaweza kupiga game 1hour, akishaona demu kakolea anaanza kumletea wasanii maarufu na kumkutanisha nao, wakifika wanamsifia na kumnywea bia kwa bill yake, baada mizinga ya nguvu ya kufa mtu, hawana hela wao wenyewe wanakaa jumba lao kama hostel, kula kwa timing, wengi ya wacongo ni mkono wa sweta.

Aisee dada zetu waamke si kugegedwa tu free of charge kiivyo
 
Hao wanaume wa kikongo hua wapo kama mademu tu wanapenda mambo ya kike sana
 
Wachache.......hawa wanajua kuikatikia miuno.Yaan mchi unazunguka kama feni ikiwa ndani ya kinu.

Aisee wakongo hata wangekua wanazungusha dushe kama gari round about siwapendii kisenge hao
 
Nijikute tu wakikubali limkongo, yani anywe bia kwa bili yangu looo, wapeleke uko kongo iyo style yao si bongo
 
Kweli wakongo ni wengi mitaa ya kinondoni,huwezi kuwapata maeneo yetu huku tegeta,tangi bovu,mitaa ya Ally Sykes karibu na Rainbow,walau kwa dar wanaogopa watashughulikiwa na mamlaka wakizagaa bila vibali maalum,ndo maana wanaokuwepo dar huwa wamejizatiti kuwepo jijini kihalali.Lakini huwa nikiwa mwanza mara moja moja nahisi wakongo ni wengi na wapo nchini isivyo halali.Hebu mamlaka ziwe zinatembelea mitaa ya RUFIJI,LANGOLANGO,KIRUMBA KWENYE MAHOTELI NA QUEST,hao jamaa wanapatikana sana halafu majigambo mengi mpaka kero.Dada zetu wakiwaona wanadhani wamepata ,kumbe WAMEPATWA.
 
Hello friends,
Kwa kipindi kirefu sana Dr. MCHUNGUZI HURU (Phd) nimefanya uchunguzi wa kina juu ya mahusiano ya kimapenzi baina ya Watanzania (wanawake) na Wakongo (wanaume).

Kiufupi hapa Africa hakuna wanaume na waongo zaidi ya wakongo, wakongo ni waongo waongo waongo mpaka kero. Hata wanaume wa kitanzania hawawafiki wakongo.

Tabia kuu ya wakongo ni kuchuna wanawake wa kitanzania na wanawake hao wakifulia wakongo wanawakimbia. Mwanaume wa kikongo hawezi kuwa na mwanamke asiye na pesa kwa hapa Tanzania kwani wengi wao wamejazana kinondoni na hawana shughuli maalumu.

Huwa wanawapumbaza wanawake kwanjia kuu mbili:
1. Kumpatia mwanamke kitu kidogo ili wapate kikubwa. Kwa mfano; Mwanamke ana mtoto anasoma shule na ada ni milioni moja, basi mkongo atalipa hiyo ada ya milioni moja then baada ya wiki mbili tu utasikia anajieleza kwa mwanamke anashida ya milioni tatu na dada zetu huwa wanatoa kama wanayo na kama hawana wataenda kukopa. Mwanamke huwa anasema "ngoja nimpe tu jamani, mtu mwenyewe anaupendo sana kwangu na mwanangu yaani alinilipia na ada ya shule" bila ya kufikiri anachotoa ni kikubwa kuliko alichopewa.

2. Kulia; Wakongo wanapenda sana kuigiza wanalia, na si kidogo. Analia kabisa na machozi yanatoka huku akikwambia "sheriiii usiniache, jua nakupenda sana". Dada zetu hawajawahi kuliliwa na mwanaume basi wanachanganyikiwa wanatoa kila walichonacho.

KUMBUKA: Siku ukifulia Mkongo anakuacha na atakutukana matusi yote unayoyajua na hautaamini kama niyeye aliyekuwa analia.

Dr. MCHUNGUZI HURU (PhD)

Bravo Dr MCHUNGUZI HURU, niko DR Congo ulo sema sawa kabisa,, na dada zao hapa wanatuchuna sana,,,, pesa hapa ni dollar utasikia cherie niko na probleme nataka kwenda salon... ukimuuliza combien ana kwambie 30 dollar tu... wakati salon za uswahilini ni 5 dollar tu... na dada mjini hapa utasikia mimi nasoma ni Universite de Goma..mukienda huko hata hawamjui... ukimuuliza analia anasema cherie uniamninie mimi?/ weye unaona mimi sawa mbalanga?? Kaazi kweliiii ila in general sio watu wabaya ki vile labda uwe mzinzi ndo utayapata haya
 
Last edited by a moderator:
Bravo Dr MCHUNGUZI HURU, niko DR Congo ulo sema sawa kabisa,, na dada zao hapa wanatuchuna sana,,,, pesa hapa ni dollar utasikia cherie niko na probleme nataka kwenda salon... ukimuuliza combien ana kwambie 30 dollar tu... wakati salon za uswahilini ni 5 dollar tu... na dada mjini hapa utasikia mimi nasoma ni Universite de Goma..mukienda huko hata hawamjui... ukimuuliza analia anasema cherie uniamninie mimi?/ weye unaona mimi sawa mbalanga?? Kaazi kweliiii ila in general sio watu wabaya ki vile labda uwe mzinzi ndo utayapata haya

Hahah umenichekesha sana Lolz
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom