Wanawake kaeni mbali na Wanaume wa Kikongo otherwise utajuta

Wanawake kaeni mbali na Wanaume wa Kikongo otherwise utajuta

Utashangaa nao wa-Bongo wakiwa wakiwa nje ya nchi wanasifiwa kuwa wanajua kubanjua. Inaelekea nchi zote kuna katabia kakuona wanaume wa nje kwa jicho tofauti!
Exactly...
 
Huu uzi nimecheka hadi basi. Mcongo marfuku, hawana huruma.

Walimfilisi dadammoja hana hamu, hadi hela ya NSSF ikaliwa, salon ikachukuliwa na kile ki bar chake kikaenda.
Sijui kama yule dada bado ana akili timamu.
 
Utashangaa nao wa-Bongo wakiwa wakiwa nje ya nchi wanasifiwa kuwa wanajua kubanjua. Inaelekea nchi zote kuna katabia kakuona wanaume wa nje kwa jicho tofauti!

The grass is always greener on the other side of the fence!
 
Kwa niaba yako na wale wote wenye same comments kama zako nawaalika weekend kwenye show ya Ngwasuma ndio muone Rais wa Pamba ninaporushwa hewani huku pembeni nipo na Rais wa Pesa halafu sebene limekubali wote mtakuja kufuta hizi comment zenu ziliwotawaliwa na njaa.

Wapi Pedeshee Ben baada ya Mungu ni weweee na kati ya Washngton Dc.

Hapo Nyoshi Elisaadat anaita wadau kwa cv zao kuja kumwaga manoti on the stage, halafu linatokea pimbi JF na njaa zake eti ataki watoa pesa wasifiwe!
Ingawa sijawahi kufika Dar, hivyo Show za Ngwasuma sizijui. Kwa andiko hili naomba unithibitishie hata kwa kunikejeli kuwa unatutania tu. Kama uko serious basi saa hizi Lara 1 anajuta kujilipua kuwa nyie ni chanda na pete. Sidhani hata the so called shemeji yako Miss Chagga hatapata usingizi maana katika mada zake hukusifia kuwa wewe ni kifaa na jembe.
 
huhuhuuuu kumbe kulialia chimbuko lake ni kongooooooo
 
Ingawa sijawahi kufika Dar, hivyo Show za Ngwasuma sizijui. Kwa andiko hili naomba unithibitishie hata kwa kunikejeli kuwa unatutania tu. Kama uko serious basi saa hizi Lara 1 anajuta kujilipua kuwa nyie ni chanda na pete. Sidhani hata the so called shemeji yako Miss Chagga hatapata usingizi maana katika mada zake hukusifia kuwa wewe ni kifaa na jembe.
Huna tofauti na mtu aliyelewa mataputapu, hujui hata unaloliongea ni nini, hebu niondolee kiwingu.
 
Najua kaka zetu huko nje wanasifiwa upole...

sijasikia kama wana sifa zile za bakongo...au west Africans..

Mwenyewe sijawahi kusikia kaka zangu wakisifiwa kwa gwaride. Ni upole tu.
Ukiacha utapeli na mazagazaga yaendanano, west Africans wanapiga gwaride tena lililoenda jeshini.
 
Umeona eehhh ...wa west kama nilisikia kuna vitu wanafanya...sijuhi wanachanjia...nasikia na wapemba nao wanachanjia...nina rafiki yangu alikaa pemba alinipa hizi story...


Mwenyewe sijawahi kusikia kaka zangu wakisifiwa kwa gwaride. Ni upole tu.
Ukiacha utapeli na mazagazaga yaendanano, west Africans wanapiga gwaride tena lililoenda jeshini.
 
Kwa niaba yako na wale wote wenye same comments kama zako nawaalika weekend kwenye show ya Ngwasuma ndio muone Rais wa Pamba ninaporushwa hewani huku pembeni nipo na Rais wa Pesa halafu sebene limekubali wote mtakuja kufuta hizi comment zenu ziliwotawaliwa na njaa.

Wapi Pedeshee Ben baada ya Mungu ni weweee na kati ya Washngton Dc.

Hapo Nyoshi Elisaadat anaita wadau kwa cv zao kuja kumwaga manoti on the stage, halafu linatokea pimbi JF na njaa zake eti ataki watoa pesa wasifiwe!

haki ya MUNGU nimecheka mpaka bas...!!!
 
niltaka kushangaa, upole yes, ligwaride la west si mchezo hadi uwe mlaji wa 'yams'

Najua kaka zetu huko nje wanasifiwa upole...

sijasikia kama wana sifa zile za bakongo...au west Africans..
 
ha ha, hadi wapemba wana gwaride pamoja na kula urojo?

Basi mie nawaonaga anaweza kukufia kifuani.

Umeona eehhh ...wa west kama nilisikia kuna vitu wanafanya...sijuhi wanachanjia...nasikia na wapemba nao wanachanjia...nina rafiki yangu alikaa pemba alinipa hizi story...
 
Back
Top Bottom