Wanawake kaeni mbali na Wanaume wa Kikongo otherwise utajuta

Wanawake kaeni mbali na Wanaume wa Kikongo otherwise utajuta

Yaani wanawake wa JF bana wote 'mnasikia sikia' seriously?

kama story ilikupa interest hukufanya research?

cc Nyani Ngabu


Tehetehetehe..........sio kila kinachonipa interest lzm nifanyie research..........kusikia tu inatosha lol!!!!!!!!!!
 
Ha.ha ha umesahau na bonga bar nayo vip?

Bonga bar..hahahaha, umenikumbusha mbali sana. Hawa ndio walionigongea chumba...kweli kabisa nilishagongewa chumbani eti mda umeisha. hahahaha. manina walahi [MENTION]miss chagga [/MENTION]we noma. Hii gesti nshatombeaga sana.Ilikuaga chimbo langu.
 
Wala siyo wanawake wa JF tu,.

Kibongo bongo mambo ndo yalivyo...'kusikia sikia' kwingi sana

Watu ambao hujishughulisha na kuutafuta ukweli ni wachache sana.

We huoni tu hata humu jinsi 'kujuana' kulivyo kwingi licha ya hata hamjuani kweli.

Chukulia tu kwa mfano, wangapi humu 'wananijua' mimi?

Mara wengine hudai mimi ni mzee wa miaka sitini na kitu...mara wengine hudai mimi sijui punga...

Yaani ni upuuzi puuzi tu ndo tunaouweza.

Haha mkuu mbona unaogopa sana kuonekana mzee. labda miandiko yako tuu
 
Bonga bar..hahahaha, umenikumbusha mbali sana. Hawa ndio walionigongea chumba...kweli kabisa nilishagongewa chumbani eti mda umeisha. hahahaha. manina walahi miss chagga we noma. Hii gesti nshatombeaga sana.Ilikuaga chimbo langu.

ha ha ha ha ha ha ha yani pale napenda kunywa kunywa kuna bazazi pale acha tu
 
Wakongo ndio wanaume wenye madushee ya kuanzia nchi 7 na kuendelea. Kwa wadada zetu wanavyo jindanganya kuwa mdushe mkubwa ndio kila kitu, miaka michache wanabaki na mapango ya ismila. Tukikutanana nayo inalalamika ohhh mwanaume mwenyewe kibamia, ohhh anifikishi. Kumbe kisha kuwa na tatizo
 
Haha mkuu mbona unaogopa sana kuonekana mzee. labda miandiko yako tuu

Nini kwenye mwandiko wangu kilicho cha kizee? Smashing jump-offs? Talking about Bobby Shmurda and his Shmoney dance? Or smoking kush?
 
Hebu wacha kujishauwa hapa sijazungumzia wachuuzi busy for nothing, unamiliki fremu ya kuuza chaja na housing na wewe unajihisi ni tycoon?

hata sisi wamachinga tuna yetu yanatusumbua sio lazima tuwe kama hao unaowasema sijui tycoon! halafu jifunze kitu kimoja cha msingi sana ndugu "kila mtu hapa duniani anachangamoto zake, kwa wakati wake, kwa nafasi yake na hali yake ya kimaisha as long as anamajukumu ya kutimiza, hivyo kumdahrau hata mchuuza mbogamboga za majani ni kosa usilotakiwa kulifanya kama mtu unaeyaelewa maisha vizuri".....anyway sijutii kuuza chaja na housing kwa sababu napata mahitaji yangu na simuibii mtu mali yake.
 
Wala siyo wanawake wa JF tu,.

Kibongo bongo mambo ndo yalivyo...'kusikia sikia' kwingi sana

Watu ambao hujishughulisha na kuutafuta ukweli ni wachache sana.

We huoni tu hata humu jinsi 'kujuana' kulivyo kwingi licha ya hata hamjuani kweli.

Chukulia tu kwa mfano, wangapi humu 'wananijua' mimi?

Mara wengine hudai mimi ni mzee wa miaka sitini na kitu...mara wengine hudai mimi sijui punga...

Yaani ni upuuzi puuzi tu ndo tunaouweza.

Duh punga tena God forbid
 
Wanajua kuto.mba ndo navyosikia....sasa ni ngumu kuwaacha though ushaur wako umesikika

Hivi sisi wamaasai Vipi hamjaskia ya kwetu nini tunavyowasuka pale madukani huku mkichungulia madushe yetu aisee
 
Wala siyo wanawake wa JF tu,.

Kibongo bongo mambo ndo yalivyo...'kusikia sikia' kwingi sana

Watu ambao hujishughulisha na kuutafuta ukweli ni wachache sana.

We huoni tu hata humu jinsi 'kujuana' kulivyo kwingi licha ya hata hamjuani kweli.

Chukulia tu kwa mfano, wangapi humu 'wananijua' mimi?

Mara wengine hudai mimi ni mzee wa miaka sitini na kitu...mara wengine hudai mimi sijui punga...

Yaani ni upuuzi puuzi tu ndo tunaouweza.

bila kusahau umbea umbea na uzandiki.......
 
Hello friends,
Kwa kipindi kirefu sana Dr. MCHUNGUZI HURU (Phd) nimefanya uchunguzi wa kina juu ya mahusiano ya kimapenzi baina ya Watanzania (wanawake) na Wakongo (wanaume).

Kiufupi hapa Africa hakuna wanaume na waongo zaidi ya wakongo, wakongo ni waongo waongo waongo mpaka kero. Hata wanaume wa kitanzania hawawafiki wakongo.

Tabia kuu ya wakongo ni kuchuna wanawake wa kitanzania na wanawake hao wakifulia wakongo wanawakimbia. Mwanaume wa kikongo hawezi kuwa na mwanamke asiye na pesa kwa hapa Tanzania kwani wengi wao wamejazana kinondoni na hawana shughuli maalumu.

Huwa wanawapumbaza wanawake kwanjia kuu mbili:
1. Kumpatia mwanamke kitu kidogo ili wapate kikubwa. Kwa mfano; Mwanamke ana mtoto anasoma shule na ada ni milioni moja, basi mkongo atalipa hiyo ada ya milioni moja then baada ya wiki mbili tu utasikia anajieleza kwa mwanamke anashida ya milioni tatu na dada zetu huwa wanatoa kama wanayo na kama hawana wataenda kukopa. Mwanamke huwa anasema "ngoja nimpe tu jamani, mtu mwenyewe anaupendo sana kwangu na mwanangu yaani alinilipia na ada ya shule" bila ya kufikiri anachotoa ni kikubwa kuliko alichopewa.

2. Kulia; Wakongo wanapenda sana kuigiza wanalia, na si kidogo. Analia kabisa na machozi yanatoka huku akikwambia "sheriiii usiniache, jua nakupenda sana". Dada zetu hawajawahi kuliliwa na mwanaume basi wanachanganyikiwa wanatoa kila walichonacho.

KUMBUKA: Siku ukifulia Mkongo anakuacha na atakutukana matusi yote unayoyajua na hautaamini kama niyeye aliyekuwa analia.

Dr. MCHUNGUZI HURU (PhD)

Dr Mchunguzi Huru (PhD) ninaomba nikupe homework nayo ni hii KAWACHUNGUZE WANAIGERIA ili uone maajabu ya Musa!
 
Dada zetu wanashoboka na waCongo si kwa hela, mcongo hatoi hata laki Tano kwa demu, mala nyingi wanataka mwanamke mwenye kipato, anaependa miziki yao, jukumu lake ni kumtajataja ktk kila wimbo na kumsifia, dada akidata anatoka nae, huku wana dawa ya miti shamba maarufu kama "chakupaka" kwa mujibu ya watumiaji deshe linasimama kama mti lakini linakuwa kama lina ganzi, yeye haenjoi chochote ila anamfurahisha mwanamke, na anaweza kupiga game 1hour, akishaona demu kakolea anaanza kumletea wasanii maarufu na kumkutanisha nao, wakifika wanamsifia na kumnywea bia kwa bill yake, baada mizinga ya nguvu ya kufa mtu, hawana hela wao wenyewe wanakaa jumba lao kama hostel, kula kwa timing, wengi ya wacongo ni mkono wa sweta.
 
Back
Top Bottom