Wanawake kaeni mbali na Wanaume wa Kikongo otherwise utajuta

Wanawake kaeni mbali na Wanaume wa Kikongo otherwise utajuta

Wanaume Wakikongo tena wanapenda wanawake wenye hela zao na wanajirahisha kwa kila mwanamke ili kupata hela wanapenda umariooo
 
Chunguza kwa makini sana utagunduwa wenye pesa wengi ndio wanaotembewa ni kama division of labour.

Mtu saa zote yuko bize na biashara na kazi mpaka kitandani mmelala misimu yake ni delivery note, bill of loading, Letter of credit, invoince and likes hivi huyu atakunyonya K kweli?

Specilization of work lazima i takeplace......hapo sasa.Nami bila kunyonywa k shughul haijakamilika.

Loooh mkae mkijua ile raha kama unashindwa kuitekeleza hata uwe na hela lori nzima imekula kwako.
 
Achilia uongo na kuyajua mapenzi kwa wakongo, pia hawa jamaa ni wataalam wa kutumia ndumba hata katika mapenzi.
Kwa hiyo ushishangae kuona kinadada wengi mjini wenye pesa wanachunwa na hawa jamaa.
 
Siku hizi ugali wa dona umeshika chati, nitafeli mengi kwenye maisha lakini ukinikabidhi K naacha kazi nafanya kazi na simu zote lazima zikae flight mode. Hakuna mzaha mtoto wa kike akikupd heshima ya kuwa naked.

Me ndo kabisaaaa hata kiduku ntacheza....khaaaa kisa cha kujiaibisha shem wangu.
 
Hahahahahhahah miss strong lazima usuguliwe gaga sio hahahahah unavituko wewe jamani hahahahah!!
Specilization of work lazima i takeplace......hapo sasa.Nami bila kunyonywa k shughul haijakamilika.

Loooh mkae mkijua ile raha kama unashindwa kuitekeleza hata uwe na hela lori nzima imekula kwako.
 
Last edited by a moderator:
Specilization of work lazima i takeplace......hapo sasa.Nami bila kunyonywa k shughul haijakamilika.

Loooh mkae mkijua ile raha kama unashindwa kuitekeleza hata uwe na hela lori nzima imekula kwako.
Sina mzaha wala masikhara kwenye segment hiyo, hapo ndipo heshima ya mwanaume ilipo. na isitoshe hata kama huna pesa wanawake wengi wanapenda mtu smart na Wacongo kwenye hili wamewin.

Nina rafiki yangu mcongo huwa nikitokelezea ananisifu na kunipamba mbele za watu mpaka kichwa kinavimba, anaanza kukisifia kiatu mpaka bei yake Paris anakuja kwenye shati mpaka unasikia raha, sasa mtu huyu akikutana na demu mkali unadhani ana ujanja? kama ana uwezo kutake my attention vipi kwa mtoto wa kike.
 
Sina mzaha wala masikhara kwenye segment hiyo, hapo ndipo heshima ya mwanaume ilipo. na isitoshe hata kama huna pesa wanawake wengi wanapenda mtu smart na Wacongo kwenye hilh wamewin.

Nina rafiki yangu huwa nikitokelezea ananisifu na kunipamba mbele za watu mpaka kichwa kinavimba, anaanza kukisifia kiatu mpaka bei yake Paris anakuja kwenye shati mpaka unasikia raha, sasa mtu huyu akikutana na demu mkali unadhani ana ujanja? kama ana uwezo kutake my attention vipi kwa mtoto wa kike.

Nakuaminia shem wangu.....sio mtu ukiingia nae room anaishia kukukiss na i love u nyingi.

K anaishika kama mouse ya computer....jaman jitumeni acheni usharo lele kunako majamboz allaaaa
 
ni ukweli mtupu hawa wakongo au mapapaa wa hapa arusha wanayafanya sana haya. na cha ajabu wanatembea na mabinti na wake za watu yaani full jam sijajua walichonacho hawa wakongo.
 
Sina mzaha wala masikhara kwenye segment hiyo, hapo ndipo heshima ya mwanaume ilipo. na isitoshe hata kama huna pesa wanawake wengi wanapenda mtu smart na Wacongo kwenye hili wamewin.

Nina rafiki yangu mcongo huwa nikitokelezea ananisifu na kunipamba mbele za watu mpaka kichwa kinavimba, anaanza kukisifia kiatu mpaka bei yake Paris anakuja kwenye shati mpaka unasikia raha, sasa mtu huyu akikutana na demu mkali unadhani ana ujanja? kama ana uwezo kutake my attention vipi kwa mtoto wa kike.
Angalia na wewe usije ......mashallah...... wakongo hatari
 
Hapa hatuimbi taarabu tutusa wewe.
Pole nadhani nimekukwaza but let us be straight, mwanaume kusifiwa na mwanaume mwenzako siyo tabia nzuri bwana. Lazima ujifunze kukosolewa kama unavyotukosoa sisi vijana wadogo
 
Back
Top Bottom