nash queen
JF-Expert Member
- Dec 10, 2013
- 219
- 221
Mbona povu mkuu huna gari niniSafi Bro...Kama ushamsoma,anajifananisha na huo mwili alioweka kwenye avatar yake basi anaropoka Tu.
Mbona povu mkuu huna gari niniSafi Bro...Kama ushamsoma,anajifananisha na huo mwili alioweka kwenye avatar yake basi anaropoka Tu.
mimi naangaliaga pembeni au nafunga macho nikikutana nao.vibamia vitupu .wana roho mbaya kuliko shetani.siangalii mashetani mimi.
Ninalo vp! Unataka lift?Mbona povu mkuu huna gari nini
Sifa ulizotaja nipo nazoKwanini???
Sio wote wanaopenda pesa, wengine tunapenda wanaothamini utu na wenye tabia njema,kama ni pesa awe za zake za kumudu maisha yake,mwanayme anayenikopa kopa simtakiHahahaah hivi kuna mwanamke anapenda hivyo vifua sijui na nini tofauti na pesa???
Danganyeni tu hapa jf ila kila mmoja ana ukweli wake
Kwa hiyo hata wakiwa mia wenye sifa hizo wote utawapenda au unawatamani? Usichanganye kupenda na kutamaniKutoka rohoni napenda wanaume weusi warefu,wenye body kdg,sio wembamba. Akiwa na macho makubwa kdg ni added advantage
Kukopwa papuchi huwa ni karaha sna eheheSio wote wanaopenda pesa, wengine tunapenda wanaothamini utu na wenye tabia njema,kama ni pesa awe za zake za kumudu maisha yake,mwanayme anayenikopa kopa simtaki
Nawapenda ndio,kwani wewe unatakaje?Kwa hiyo hata wakiwa mia wenye sifa hizo wote utawapenda au unawatamani? Usichanganye kupenda na kutamani
Sawa endelea kawapa tu kila ukikutana naoNawapenda ndio,kwani wewe unatakaje?
OK lakini uwezi jua mwanaume mwenye hivyo vigezo ulivyovitaja bila kuwa nae....... ..mi naongelea muonekano wa njeNapenda mwanaume mwenye maneno matamu matamu anayejua kubembeleza
Pia napenda wanaume wenye mihogo ya haja sio hawa wengine ukikohoa tu kinatoka.
Sifa ulizotaja nipo nazo
Wewe ninalo lipiMh daby unalo hilo
And vice versaMmh. Ndio mjue kuna mtu kamfanya awachukie. You guys always play rough that's why mnabadilisha mioyo ya wasichana wazuri kila kukicha
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] hii kaliMi napenda Mwenye gari yyt Mwenye gari ananipata bila mtongozo [emoji23][emoji23]
Jamani haya unawachukia nani anakutimizia shida zako pili mii nadhani hamna MTU shetani wote tumebwa na Rabuka kwa mfano wake ....kuwa mpole na mvumilivu....mimi naangaliaga pembeni au nafunga macho nikikutana nao.vibamia vitupu .wana roho mbaya kuliko shetani.siangalii mashetani mimi.
Duuuh mbona hivyomimi naangaliaga pembeni au nafunga macho nikikutana nao.vibamia vitupu .wana roho mbaya kuliko shetani.siangalii mashetani mimi.
Looh mwanamke wewe!! Mungu hapendimimi naangaliaga pembeni au nafunga macho nikikutana nao.vibamia vitupu .wana roho mbaya kuliko shetani.siangalii mashetani mimi.
Hahahaaaa katukosea adabu huyuTumepokea tusi lako tunalifanyia kazi.
Kama msemaji wa wanaume nasema if you think you have freedom not to zet eksitent.