Joanah
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 26,721
- 98,866
Eti Daby unao moyo wangu?Kumbe na wewe moyo wako daby anao?
Ivuga acha uchochezi tafadhali ..Daby cha wote huyo [emoji125] [emoji125]
Eti Daby unao moyo wangu?Kumbe na wewe moyo wako daby anao?
Hapo umemalizaEti Daby unao moyo wangu?
Ivuga acha uchochezi tafadhali ..Daby cha wote huyo [emoji125] [emoji125]
Namwachia Mungu.Eti Daby unao moyo wangu?
Ivuga acha uchochezi tafadhali ..Daby cha wote huyo [emoji125] [emoji125]
Hapo umemaliza
Bila shaka hizo sifa zinafanana na waubavu wako.Yupo wa ubavu ndio maana huwa sigeuki napoona appearance ya mwandani wangu huwa naishia kutabasam na kumkumbuka mume wangu.
Kabisa mydearBila shaka hizo sifa zinafanana na waubavu wako.
[emoji3][emoji3] wewe mtoto haufai nekutunuku shahada ya uzamivu AKA leprofeseri joanah.
Kweli moyo mashine as you stated.
Ndio maana unatafta mpk keshoam there .nyie ni mashetani tu mmebaki matoxic bachelors
HahahahhHapo umemaliza
Siku zote najua wewe ni yeye.... nitaamini siku mkiwa wawili. AkiWas just saying buana
Sema nimeipenda hiyo le profeseri[emoji6]
Ifike mahali Jovitha ajue haya mambo hayana formula
Nisaidie kumuelewesha eee?
Haya hongera sana.Kabisa mydear
Walaaaa! Mi najua umetania tu.Hahahahh
Najua ulitamani sana katika maandishi yangu hilo neno lisikosekane
Teh!
Daby am sorry
Em seriously naomba sababu mbili za msingiSiku zote najua wewe ni yeye.... nitaamini siku mkiwa wawili. Aki
Asanteh sanaHaya hongera sana.
Hiv Baba yako nae ni mwanaume au!!! kama ni mwanaume basi anahusika kwa ulichokisemawangese tu hao hawana lolote .
Mi hata sijui aseeWalaaaa! Mi najua umetania tu.
Daby ni mtu mzuri sana na anakufaaaaa.
Im out
Ombi.Em seriously naomba sababu mbili za msingi
Najua unajua hivyo maana hii ni mara ya pili unanambia hivyo
Ombi?Ombi.
Mazingira.