Arabian queen
JF-Expert Member
- Nov 23, 2016
- 2,557
- 4,825
Pesa pesa pesaaa
Pesa pesa pesaaa
Safi sanaPamoja na Baba yako, kaka zako na anaekumwagia utamu.
Inaonekana wewe ni bwawa lililovunja kingo maji yanamwagika tu hakuna wa kuyazuia.mimi naangaliaga pembeni au nafunga macho nikikutana nao.vibamia vitupu .wana roho mbaya kuliko shetani.siangalii mashetani mimi.
Mm six pack tu ,hua zinanimalizaga na ile saut ya base[emoji38] alaf ajiamini kwa kila kitu,kuanzia mazungumzo mpk kimatendo hapo kanimaliza complitely
[emoji109] [emoji109] [emoji109]Mimi huwa napenda mwanaume mweusi asiwe mfupi wala mrefu awe wa kawaida tuu, asiwe mwembamba wala mnene huwa nikikutana na mwanaume wa aina hiyo naskia raha japo sitageuka kumuangalia ila ntajikuta natabasamu tuu.
Hilo nimeliona tena bila shaka na ile sopotoriji nyeupe yenye shombo kali inamuhusu.
Haiwezekani akimbiwe yeye tu watu wanaoa kila siku bhana.
Sent from my D5303 using JamiiForums mobile app
Hahaaha mm niko fit bana i do workout daily[emoji28] [emoji38]Unapenda mwenye six packs ukute hapo wewe una three tyres..
Hahaaha mm niko fit bana i do workout daily[emoji28] [emoji38]
mimi naangaliaga pembeni au nafunga macho nikikutana nao.vibamia vitupu .wana roho mbaya kuliko shetani.siangalii mashetani mimi.
Mbona unamkunjia ngumi mwenzio katoa vigezo vyake?[emoji109] [emoji109] [emoji109]
Nimempa 5.Mbona unamkunjia ngumi mwenzio katoa vigezo vyake?
Sawa bibie ila hiyo avatar yako inashawishi...face nzuri na smile ya kuvutia.Mie mweupe Kaka
Urefu tuu unanimalizaa, afu awe na rangi chocolate na umri mana nina miaka 27 napenda mwanaume mwenye 45 nakuendelea
AiseeeeehKupenda pesa lazima watendwe tu na matokeo yake huwa hayo.
Sent from my D5303 using JamiiForums mobile app
Kama mimi.........wanaume wengi wao japo siyo wote hupenda kuangalia/kushangaa wadada wenye makalio makubwaa .....wengine wanashangaa yansishia hapo hapo wengine wanatamanii kuwa na na mwanamke wa hivyooo n.k....... Kila mtu kaumbiwa matamanio..... Je kwa upande wetu sisi Madada huwa tunamtamani/ kushangaa mwanamme wa aje kila mtu ana kitu chake anachopenda mwenza wake awe nachoo je sisi wadada huwa tunatamani nini???.
Nianze na mimi......
....Huwa napenda sana mwanamme mwenye kifua kipana kilicho jengeka vizuuuri na kama nikibahatika kuongea nae angalao sauti iwe nzitooo......
[emoji85] [emoji125]
Baba umeuwa
Hilo tabasamu lako tuu, mie hooooiNapita tuu...
Watu watauana Gym huko