Wanawake huwa tunatamani nini hasa kwa wanaume?

Wanawake huwa tunatamani nini hasa kwa wanaume?

**kwa sauti nzito**hali vipi jovitha wangu?..
 

Attachments

  • 22513.jpg
    22513.jpg
    23.3 KB · Views: 47
Mmmmhhh...Wanawake huwa wana mambo sana...utasikia hili utaambiwa lile, wengne utasikia ooh mimi nipe pesa mambo ya kupiga gym nenda kawe mlinzi...mwngne uuuhh mimi nataka pesa usinletee maua mimi sio nyuki... full of ambiguity
[emoji12] [emoji12] [emoji12]
 
Kiukweli Kuna mabinti wanapenda kupiga mizinga sio mchezo, Anatumia hela kutoka Kwako tafikiri wee ni saccoss anazidi hata hela ya matumizi unayo mtumia Mama mzazi Nyumbani [emoji3] [emoji3] [emoji3]
 
Yaani ulivyomwombea..
Pili ile sehemu si niliwakuta mnajadili mada moja. Kupitia hapo nikayengeneza image na ikitegemea Ni jf
Hapa nilivyomuombea umfahamishe kuwa mapenzi hayana formula?

Kujadili mada moja wapi?kwani kujadili mada moja kuna uhusiano na unachosema?
 
Hapa nilivyomuombea umfahamishe kuwa mapenzi hayana formula?

Kujadili mada moja wapi?kwani kujadili mada moja kuna uhusiano na unachosema?
C'mmon J. Naongelea first time kabisa ya ile ishu ya isaac bwana sio hapa. Hebu vita taswira utakumbuka
 
mbona wa aina yangu hatajwi mazeee..inamaanq mm supendwi?? sa mbona nikitongoza napata????
 
IMG_20170504_175125.jpg

Nimeangalia thread yake ya kwanza mimi kucomment ni hiyo

Sasa Daby yani ni kitu gani nilichoandika hapo kinahashiria umoja wangu na yeye?

Ama kwasababu mrejesho wake ulikuwa ni kibuti kweli[emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
.........wanaume wengi wao japo siyo wote hupenda kuangalia/kushangaa wadada wenye makalio makubwaa .....wengine wanashangaa yansishia hapo hapo wengine wanatamanii kuwa na na mwanamke wa hivyooo n.k....... Kila mtu kaumbiwa matamanio..... Je kwaupande wetu sisi Madada huwa tunamtamani/ kushangaa mwanamme wa aje kila mtu anakitu chake anachopenda mwenza wake awe nachoo je sisi wadada huwa tunatamani non???.

Nianze na mimi......
....Huwa napenda sana mwanamme mwenye kifua kipana kilicho jengeka vizuuuri na kama nikibahatika kuongea nae angalao sauti iwe nzitooo......

[emoji85] [emoji125]
We dada nahisi ulishawahi kuniona sehemu fulani
 
Back
Top Bottom