Wanawake angalieni hili | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake angalieni hili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Raia Fulani, Jul 30, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kuna hii biashara mpya ya vijana wapaka rangi kuongeza huduma. Zamani ilikuwa ni kupaka kucha rangi tu. Sasa hivi wanapakata miguu ya wanawake zetu eti wanaiosha kwanza. Safari moja huanzisha nyingine. Hawa vijana watafungua vibanda kama wamasai na yatakayoendelea huko Mungu atajua. Kwa ninavyoelewa udhaifu wa wanawake na mahitaji yao ambayo hawatimiziwi ipasavyo, patachimbika. Wanaume anzeni kuwakataza wenza wenu kusuguliwa miguu na hawa vijana kwani hatua itakayofuata hamtaipenda. Hajashindwa kujisugua mwenyewe
     
  2. M

    Mutu JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unayosema si mzaha ,ni jambo la kufanyiwa angalizo
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    sidhani...kama mtu wa kufanya ufirauni atafanya tuu....kila mtu ana tabia yake na haiba yake.....kama umempenda mpaka rangi umempenda tu hata bila kupaka rangi kwake
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Tatizo wanawake wanapinga na wanaume wanaafiki. Wanawake wanapenda kwa mazoea na ucheshi wa mhusika. Bora kuepusha hayo mazingira
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    asi rangi tu
    hakuna tabu jamani
    -na wauza magenge je?mpemba muuza duka?haus boy??????threat zipo nying ni yeye kuamua n by the way WANAWAKE SI WATOTO WADOGO KUSEMA WANAKURUPUKA TU WANA AKILI KM NYINYI WANAUME NA WANAJUA WANACHOFANYA!!
    - u as a man u have to fulfil yr duties then u wl c no 1 can cme across to ya wife ...lakin km wewe mvivu WA KILA KITU basi utakuwa unajishtukia kwa kila kitu ata kakake pia unaweza mfikiria vbaya.........KUWA MWANAUME KAMILI!!!!!!
     
  6. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,261
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    kuna mmoja huku mtaani kwetu wanamwita kisigino yeye anapaka rangi huku anakuchezea kisigino nasikia anapendwa kichizi na siku akimpaka m/mke rangi bila kumchezea kisigino mtu anaweza kugoma kulipa
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    si bora muuza genge hakuna physical contact? huyu wa rangi atawasugua hadi mapaja. ngoja wafungue vibanda vyao

    hayo ndo muendelezo wa madhara yenyewe. walikuwa wakipaka kucha tu sasa wanachezea na vitu vingine
     
  8. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    anza kunifanyia wewe ili hata nikienda kwa mpaka rangi nione ni ya kawaida tuu.
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,818
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280

    wacha watu wale starehe nani kakwambia wamasai awataki raha au hao wapaka rangi hakuna miapaka ya raha atakaeingia lindoni mwenyewe atatoka mwenyewe....
     
  10. A

    Audax JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ahahaa-huu wivu-timiza wenu wanaume please
     
  11. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,370
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mpendwa yamekusibu yepi leo? :shock::shock:
     
  12. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,712
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    hehehehe...watu weweeeeeee! Preta zis is 'straight to the point!' yaani calling spade a spade! ha ha ...
     
  13. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,466
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 0
    Hii haiko sawa!
    Kupakwa rangi tu ndio kulete mengine?.... Mtu aachwe huru kutumia akili na utashi wake. Mtu mzima hawezi kuwekewa masharti kwa vile ati kuna insecurities...............utaweka masharti kila mahali? Njiani asitembee, asiende kazini wala sokoni wala dukani...wala hospitali..wala mazikoni, ...... the list is endless...
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Tatizo wanawake wengi hawana utashi wao. Kuna mdau mmoja kasema hapo juu kuna mtu anaitwa kisigino kiasi asipowakuna wanawake visigino wanatishia kutolipa. Kama hujawahi kushawishika dadaangu wos basi ni wewe, pia ujitazame na mwonekano wako
     
  15. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2010
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Naona mmesahau kidogo hii kitu mliyosoma mkiwa form one
    (characteristics of living things) ya kwamba "they respond to
    stimuli" . Mfano mmea hufuata mwanga, au nikiwa na minya
    ndimu na wewe ulo karibu udenda lazima utakutoka. Hii
    hutokea kwasababu viumbe hu-respond to stimuli.


    Huwezi kusema unamsimamo mkali ukashindana na biology.
    Katika mazingira sahihi (right conditions) kama utashikwa
    shikwa vizuri (tarrr tiiib) kwa kisingizio cha kazi ya kupakwa
    rangi (feeling innocent) you'll lower your guards down.

    Utaanza kujiseme kimoyo moyo, "lakini hii ni profession yake"
    lakini baada ya muda mwili wako utaanza ku respond, (you
    know temp rising, lil tinglin', gettin' w*t). Hapo utaendelea ku
    justify kwamba "lakini hakuna anaye niona" n.k.

    kinesthetic touching and kinesthetic descriptive words are
    very powerful b'cause they affect us on a neurological level
    (out of your control).

    Usijecheza kabisa na neurology yako hata siku moja. Mfano
    watu wakiwa "interrogated" huwa wanakiri kosa bila kujua
    kwasababu wanakuwa wamechezewa kiakili (mind fu**ed).
    Wanatumia vitu kama modelling, presupposition, rapport,
    outcome na feedback kuteka akili ya subject.

    Kwahiyo cha muhimu ni kuwa mbali na vishawishi, usije jikuta
    asali kidogo inapoteza kitu kikubwa kama kuvunjika ndoa na
    baadae kuharibu saikolojia ya watoto ambao hawakuomba
    kuzalia katika hiyo familia.

    Ni wajibu kama watu wazima wenye busara kuyapina mambo
    kabla hatujayafanya.
     
  16. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2010
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu Wangu.
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    kingi uko juu ya mstari au lugha ya kigeni wasema on point!

    una sayansi nzima ya erotic stimuli zilizoko kwenye miguu hasa nyayo.................na kuna sehem za miguuni ukifanyiwa massage unaweza kufika kileleni.

    nitarudi baadae na link but sidhani kama yupo anaetaka mkewe awe anafikishwa na mpaka rangi ....:D
     
  18. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 949
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 60
    Hawa vijana kwangu ni marufuku kabisa, walianza kuzoeana na housegirl wetu mpaka wakavuka mipaka, kwa hiyo kulinda tunda langu ni marufuku hao watu kakanyaga kwetu.
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,550
    Trophy Points: 280
    mhhhh nilikuwa siyajui haya...
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    mkuu umedadavua mada kwa matao stahili. Haya ndio mambo tunayohitaji kufahamishana
     
Loading...