Wanawake Acheni kulea wanaume .Ni dhambi biblia inasema

Wanawake Acheni kulea wanaume .Ni dhambi biblia inasema

olive yanachubua koo ukipikia
nadhani Bio oil ni mazuri zaidi.

Me love u sana, nikusindikize basi Parii utakapoenda kwenye weekly shopping zako. Ninaweza beba bags hata 22 kwa mara moja!
 
hautoki kitandani siku nzima??

Baada ya chai inakuwaje?

Nataka nidese kidogo kama napatia.

Mie chumbani kuna simple automatic tea station, so napata pale pale.

Kwenye ratiba yako hakuna muda wa kuangalia the kadarshians?

Mume wangu anaamka asubuhi anawaandaa watoto ready kwenda Shule anawatengezea breakfast na Ana brew coffee take Ana kuja juu chumbani ananipa tea na anakunywa coffee na mimi
 
Mume wangu anaamka asubuhi anawaandaa watoto ready kwenda Shule anawatengezea breakfast na Ana brew coffee take Ana kuja juu chumbani ananipa tea na anakunywa coffee na mimi

Sitaki kujua anachofanya mumeo, nataka kujua unachofanya wewe.

Ratiba yako ya siku imekaaje?
 
huna unalojua zaidi ya simbilisi.

Makyutyubola ndio nini? Siwezi hata litamka.

Nimechekaje?

mzazi wangu alifaulu sana primary, akapata promotion makutupora jeshini! una lingine??
 
Kwa kulisaidia jukwaa hebu tupe ratiba yako ya siku Natalia
Mume wangu anaamka asubuhi anawaandaa watoto ready kwenda Shule anawatengezea breakfast na Ana brew coffee , Ana kuja juu chumbani ananipa tea na anakunywa coffee na mimi.ninaangalia news fox news na wanangu wanakuja wananipa hug na wanaenda Shule baba ao anawapeleka.i have a nanny mexicano anakuja kusafisha nyumba .naamkaga saa 6 mchana mume wangu always lazima arudi lunch .baada ya lunch naoga navaa shopping na kuongea na simu na kwendaga ofisini kwa mume wangu kumsubiri atoke kazini.mama mkwe wangu anawa pick wanangu shule kwa sababu wanaenda music evening classes.most if 80 percent we eat out .mume wangu anapikaga 20 percent .siipikagi .every day 6pm Mimi na mume wangu tuna enda gym na massage na kila Friday manicure pedicure and spa .every saturday and Tuesday palate .shopping is what I
Love most and make love to my hubby
 
Last edited by a moderator:
uko insured?

Eiyer hata hela ya migebuka tabu.

Teh teh teh, naenda na vilivyo insured tu.

Me love u sana, nikusindikize basi Parii utakapoenda kwenye weekly shopping zako. Ninaweza beba bags hata 22 kwa mara moja!
 
Last edited by a moderator:
Yaani mwanaume unajibwatika eti mamaa akulipie bills, aisee. We acha tu.....
 
Hapa nilipo napikiwa chai inaletwa chumbani , lunch mwanaume wangu Anatoka kazini ananiletea chakula anafua ,ananiogesha,Anaosha gari yaani allowance 1000 dollar kwa week .mimi sikufichi kazi yangu shopping makeup gym na palate na ku make love kwa mme wangu nakuwapenda wanangu.nafanya kazi kwa sababu nataka

we utafanya watu waolewe hata kesho yailahi!haya mama
 
Mume wangu anaamka asubuhi anawaandaa watoto ready kwenda Shule anawatengezea breakfast na Ana brew coffee , Ana kuja juu chumbani ananipa tea na anakunywa coffee na mimi.ninaangalia news fox news na wanangu wanakuja wananipa hug na wanaenda Shule baba ao anawapeleka.i have a nanny mexicano anakuja kusafisha nyumba .naamkaga saa 6 mchana mume wangu always lazima arudi lunch .baada ya lunch naoga navaa shopping na kuongea na simu na kwendaga ofisini kwa mume wangu kumsubiri atoke kazini.mama mkwe wangu anawa pick wanangu shule kwa sababu wanaenda music evening classes.most if 80 percent we eat out .mume wangu anapikaga 20 percent .siipikagi .every day 6pm Mimi na mume wangu tuna enda gym na massage na kila Friday manicure pedicure and spa .every saturday and Tuesday palate .shopping is what I
Love most and make love to my hubby

Kwa hiyo kwa siku wewe ni kulala, kuongea na simu na kwenda shopping.

Hayo mazungumzo ya simu unayatoa wapi?
 
uko insured?

Eiyer hata hela ya migebuka tabu.

Teh teh teh, naenda na vilivyo insured tu.

Halafu nina uzoefu wa kutend pets, hivyo nitakuwa namtawadha na kumswaki paka wako!
 
Last edited by a moderator:
Mume wangu anaamka asubuhi anawaandaa watoto ready kwenda Shule anawatengezea breakfast na Ana brew coffee , Ana kuja juu chumbani ananipa tea na anakunywa coffee na mimi.ninaangalia news fox news na wanangu wanakuja wananipa hug na wanaenda Shule baba ao anawapeleka.i have a nanny mexicano anakuja kusafisha nyumba .naamkaga saa 6 mchana mume wangu always lazima arudi lunch .baada ya lunch naoga navaa shopping na kuongea na simu na kwendaga ofisini kwa mume wangu kumsubiri atoke kazini.mama mkwe wangu anawa pick wanangu shule kwa sababu wanaenda music evening classes.most if 80 percent we eat out .mume wangu anapikaga 20 percent .siipikagi .every day 6pm Mimi na mume wangu tuna enda gym na massage na kila Friday manicure pedicure and spa .every saturday and Tuesday palate .shopping is what I
Love most and make love to my hubby
kazi ipo!!! mwenye usafiri wa kwenda MARS AU PLUTO tafadhali sana, nimeshafungasha lumbesa langu, nahama nchi period! nimebeba karanga na samli kama chakula cha njiani!!!!! aiseeeeeeeee hii inanifanya NIJUE MANGE KIMAMBI ANA PACHA WAKE! lol
 
Mume wangu anaamka asubuhi anawaandaa watoto ready kwenda Shule anawatengezea breakfast na Ana brew coffee , Ana kuja juu chumbani ananipa tea na anakunywa coffee na mimi.ninaangalia news fox news na wanangu wanakuja wananipa hug na wanaenda Shule baba ao anawapeleka.i have a nanny mexicano anakuja kusafisha nyumba .naamkaga saa 6 mchana mume wangu always lazima arudi lunch .baada ya lunch naoga navaa shopping na kuongea na simu na kwendaga ofisini kwa mume wangu kumsubiri atoke kazini.mama mkwe wangu anawa pick wanangu shule kwa sababu wanaenda music evening classes.most if 80 percent we eat out .mume wangu anapikaga 20 percent .siipikagi .every day 6pm Mimi na mume wangu tuna enda gym na massage na kila Friday manicure pedicure and spa .every saturday and Tuesday palate .shopping is what I
Love most and make love to my hubby
chezeya muke ya muzungu wewe! The Boss hii ratiba naomba uiaplai please ahahahahhahhaha
over ur dead body najua utanijibu lol!
 
Last edited by a moderator:
Natalia, kila siku una-shop nini?

Nyumba haijaa tu?
 
Last edited by a moderator:
Akikuomba pesa ya gas mwambie atembee kwa miguu.pesa yako shopping nywele na starehe.a men treats you the way you want to be treated.pete ya uchumba ni sigh ya kwanza .pete isipungue dhamani yako .make your men work for you .nenda kazini ukijisikia ,trust me .


Na wewe kama mke kazi yako itakuwa nini haswa? Mapenzi ni 50/50 na ndiyo maana kuna wanawake wa ku wa use (yaani kuchapa na kuacha kwenye mataa dizaini yako) na wa kuolewa. Huwezi kupanua miguu tu kila kukicha ili mumeo ajivinjari kisa umeolewa, you have to contribute to the marriage, huko kupanua miguu ni moja tu ya kanuni za ndoa....marriage is more than that. We mpuuzi kweli, unafikiri shopping na kutambia wapuuzi wenzako itakusaidia nini? Mtu kama wewe nikikupata huwa I abuse you maana nachapa hata sikio, pua, kwapa, nywele, tigo, mdomo, ili kukukomoa tu na kukuacha kwenye mataa. Orodha ya wenzako ninayo hapa! Subiri tu, na wewe uko njiani.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom