Wanaume wenzangu! Hivi hii ni kawaida?

Wanaume wenzangu! Hivi hii ni kawaida?

Mkuu nashukuru sana. Ila si swala la round. Nimekuwa nikila healthy sana. Pia mazoezi kila niamkapo. Especially aerobic exercises. Kwahiyo afya si haba kidogo. Ila leo mwilo ulikuwa na nguvu nyingi sana lakini issue ndo ilikataa kabisa kuendelea.
Usipanic, punzisha kiungo hicho na tuliza mawazo pia. Hapo hakuna ugonjwa wa kutumia dawa.

Unapoliwaza tatizo kwa muda mrefu ndivyo linavyojiimarisha zaid.
 
Usipanic, punzisha kiungo hicho na tuliza mawazo pia. Hapo hakuna ugonjwa wa kutumia dawa.

Unapoliwaza tatizo kwa muda mrefu ndivyo linavyojiimarisha zaid.
Kweli kabisa mkuu kwa ushauri wako shukran sana
 
Haha! Mbona kwa hilo nipo fiti. Au labda nimedamage nerve cells.
may be alafu inategemea kama demu wako wa muda kidogo kuna wakati unamuona wa kawaida coz meshamzoea ila kama ungekua na mechi ya ugenini hakika ungepiga show yenye kiwango cha hali ya juu sana
 
may be alafu inategemea kama demu wako wa muda kidogo kuna wakati unamuona wa kawaida coz meshamzoea ila kama ungekua na mechi ya ugenini hakika ungepiga show yenye kiwango cha hali ya juu sana
Haha! Unanishauri nichepuke askari?
 
Mkuu lazima ufahamu kwamba kwenye sex sio kila siku utakuwa kwenye 'form' good perfomance.

Kuna siku hautakuwa kwenyw kiwango cha chini mara nyingi ukiwa na mawazo mengine wakat wa tendo husababisha kupoteza hisia kabisa...

Hapo ulitakuwa kucheza na fikra zako zisihame..sio upo bed unawaza ugumu wa life la magu au ukuta.

Pia huyo girlfriend alitakiwa akazane kukurudisha kiakili
Mkuu shukran kwa mchango. Ila nilikuwa kwenye form sana leo. Na shemeji yako alijitahidi sana kunirudisha uwanjani kwa kila mbinu ila ilishindikana. Sidhani kama ni shida la kisaikolojia
 
Kama ililala yenyewe si imechoka? Kwani lzm kila ck upige hizo goli nne
 
Kama ililala yenyewe si imechoka? Kwani lzm kila ck upige hizo goli nne
Hapana haikuchoka. Maana hamu ilikuwepo. Sikuridhika. Goli nne ni muhimu. Angekuwa wale wa kona bar kimoja kinamtosha unaenda kuendelea na ulabu. Ila huyu ni kamuchumba. Tena mechi ya nyumbani
 
Back
Top Bottom