Wanaume wengi wasiopenda wanawake wanene wana vibamia

Wanaume wengi wasiopenda wanawake wanene wana vibamia

yes u deserve the best,just like everybody else.

tatizo la rambo hata muwa unakuwa kibamia.

teh teh
dont take it personal

nitakubali kila kitu,uwe hauna ela,uwe vipi

ila mweeeee ndo maana linaitwa tendo la ndoa
mkifunga ndoa unachokitafuta humo ni kimoja tu
TENDO LA NDOA SO LAZIMA NI ENJOY
remember nitaspend maisha yangu yoypte huko kama nikiolewa nae
hahahaha i cant fix kibamia

bigcoks......is wat i mean

mbona nyie mnasemaga mnataka wenye makalio makubwa na post zenu lukuki
VIMBAUMBAU TUNAKAA PEMBENI????
hell nooo
vibamia sitaki
 
masai dada utauwa watu na uchungu

sitaki kibamia rubi
hakina ladha
starehe nzuri duniani ni sex so chagua ladha yako uepuke kuchepuka

mbona wenyewe wanachagua makalio makubwa???? wanadhani hazituuumi hizo post zao na coment lukuki
vyovyote vile hata wakisema nina rambo lakini hogo ndo lugha ni ayoielewa
 
Last edited by a moderator:
teh teh
dont take it personal

nitakubali kila kitu,uwe hauna ela,uwe vipi

ila mweeeee ndo maana linaitwa tendo la ndoa
mkifunga ndoa unachokitafuta humo ni kimoja tu
TENDO LA NDOA SO LAZIMA NI ENJOY
remember nitaspend maisha yangu yoypte huko kama nikiolewa nae
hahahaha i cant fix kibamia

bigcoks......is wat i mean

mbona nyie mnasemaga mnataka wenye makalio makubwa na post zenu lukuki
VIMBAUMBAU TUNAKAA PEMBENI????
hell nooo
vibamia sitaki

mchana mwema.
 
sitaki kibamia rubi
hakina ladha
starehe nzuri duniani ni sex so chagua ladha yako uepuke kuchepuka

mbona wenyewe wanachagua makalio makubwa???? wanadhani hazituuumi hizo post zao na coment lukuki
vyovyote vile hata wakisema nina rambo lakini hogo ndo lugha ni ayoielewa

ahahaaa,kuna siku niliingiza mada ya vibamia kwenye uzi fulani!weee sina hamu!walinishambulia mpaka nilikimbia!hawapendi kuambiwa ukweli team vibamia
 
Hivi kuna dushelele kubwa kuliko mtoto mdogo ambae anapitia pale kwa dada zetu...,? Kama hakuna basi akili kumkichwa, usizani ukubwa wa dushelele ndio kumridhisha mwanamke.

Tatizo vijana pornography zinawaharibu sana
 
sitaki kibamia rubi
hakina ladha
starehe nzuri duniani ni sex so chagua ladha yako uepuke kuchepuka

mbona wenyewe wanachagua makalio makubwa???? wanadhani hazituuumi hizo post zao na coment lukuki
vyovyote vile hata wakisema nina rambo lakini hogo ndo lugha ni ayoielewa

Nani anataka kibamiaa? akuuu.... hata mie sitaki
 
ahahaaa,kuna siku niliingiza mada ya vibamia kwenye uzi fulani!weee sina hamu!walinishambulia mpaka nilikimbia!hawapendi kuambiwa ukweli team vibamia

ahhahahah mi nashambuliwaga lakini sitaki bamia
ndo msimamo wangu huo

wenyewe wakiandika post za kupenda makalio makubwa na sisi tunakaa kimya ambao hatuna
so nasisi tukiongelea mihogo ambao hawana wana vibamia
watulie hahah
 
Back
Top Bottom