Wanaume wengi wasiopenda wanawake wanene wana vibamia

Wanaume wengi wasiopenda wanawake wanene wana vibamia

ahahaaa,kuna siku niliingiza mada ya vibamia kwenye uzi fulani!weee sina hamu!walinishambulia mpaka nilikimbia!hawapendi kuambiwa ukweli team vibamia

Nani anataka kibamiaa? akuuu.... hata mie sitaki

ahhahahah mi nashambuliwaga lakini sitaki bamia
ndo msimamo wangu huo

wenyewe wakiandika post za kupenda makalio makubwa na sisi tunakaa kimya ambao hatuna
so nasisi tukiongelea mihogo ambao hawana wana vibamia
watulie hahah

Hahahahaaaaaaa hahahahaaaaaaa hahaaa 😁😁😁😁😁😁😁😁😂😂😂😂😂😂😂😃😃😃😃😄😄😄😄😄😅😅😅😅😆😆😆😆😆😆😆😆😆😆
 
Hahahahaaaaaaa hahahahaaaaaaa hahaaa 😁😁😁😁😁😁😁😁😂😂😂😂😂😂😂😃😃😃😃😄😄😄😄😄😅😅😅😅😆😆😆😆😆😆😆😆😆😆

::thumbup::thumbup:😀😀
 
ahhahahah mi nashambuliwaga lakini sitaki bamia
ndo msimamo wangu huo

wenyewe wakiandika post za kupenda makalio makubwa na sisi tunakaa kimya ambao hatuna
so nasisi tukiongelea mihogo ambao hawana wana vibamia
watulie hahah

😀😀:thumbup:
 
bro mshana jr leo wacheka tu huna maoni jamani uchangie??
 
Last edited by a moderator:
kizazi cha kijinga sana hiki maana ni kizazi kinawaza ngono tu wakati wenzetu wanawaza uvumbuzi na utatuzi wa changamoto sisi tuanawaza eti uanaume ni kuwa na dude kuuubwa.hii ni aibu na kipimo cha ujinga wa kijana wa kitanzania.mtu unawaza ukubwa walidudu au udogo wa kadudu badala ya kuwaza unafanyaje kuchangia mabadiliko ktk siasa za nchi hii ili kuikinga nchi na majangili na mafisadi kwa manufaa ya kizazi kijacho.kijana wa kiume wa kitanzania ni km demu tu.maana demu anawaza kuwa na hips kubwa na mvulana anawaza muhogo mkubwa.aibu eeee aibu.
 
kizazi cha kijinga sana hiki maana ni kizazi kinawaza ngono tu wakati wenzetu wanawaza uvumbuzi na utatuzi wa changamoto sisi tuanawaza eti uanaume ni kuwa na dude kuuubwa.hii ni aibu na kipimo cha ujinga wa kijana wa kitanzania.mtu unawaza ukubwa walidudu au udogo wa kadudu badala ya kuwaza unafanyaje kuchangia mabadiliko ktk siasa za nchi hii ili kuikinga nchi na majangili na mafisadi kwa manufaa ya kizazi kijacho.kijana wa kiume wa kitanzania ni km demu tu.maana demu anawaza kuwa na hips kubwa na mvulana anawaza muhogo mkubwa.aibu eeee aibu.

watu kama nyie nawamandigi basi tu
humu MMU UMEFATA NINI????????????????
huo muda wa kugundua vitu kwanini unaingia jf????

wewe umegundua nini????
mnaboa sanaa ndo maana hapa ku a forum kibao
nemda huko intelligence ukapigishane kelele na kina Kiranga au siasani huko
NARUDIA TENA HUMU UNAFANYA NINI????
dunia ingekua salama sana kama sehemu ya kushi kama kila mtu angemaindi shughuli zake

au una BAMI........ANI MBAYA KIATU CHAKE DAWA?
 
Last edited by a moderator:
watu kama nyie nawamandigi basi tu
humu MMU UMEFATA NINI????????????????
huo muda wa kugundua vitu kwanini unaingia jf????

wewe umegundua nini????
mnaboa sanaa ndo maana hapa ku a forum kibao
nemda huko intelligence ukapigishane kelele na kina Kiranga au siasani huko
NARUDIA TENA HUMU UNAFANYA NINI????
dunia ingekua salama sana kama sehemu ya kushi kama kila mtu angemaindi shughuli zake

au una BAMI........ANI MBAYA KIATU CHAKE DAWA?

kwa jinsi ulivo na akili ndogo unadhani jf ni kwa ajili ya kuchekeshana na kulishana ujinga.home of the great tinkers haiwezi kuwa na ujinga km huu.ili ujue ni ujinga angalia michango ya watu.utagundua jambo.hata ukinimind utafqnya nn juu yangu.
 
Last edited by a moderator:
Wengne wanene sana dude halifiki fuleshi eti nikweli? kabanga njoo unijibu
 
Last edited by a moderator:
kizazi cha kijinga sana hiki maana ni kizazi kinawaza ngono tu wakati wenzetu wanawaza uvumbuzi na utatuzi wa changamoto sisi tuanawaza eti uanaume ni kuwa na dude kuuubwa.hii ni aibu na kipimo cha ujinga wa kijana wa kitanzania.mtu unawaza ukubwa walidudu au udogo wa kadudu badala ya kuwaza unafanyaje kuchangia mabadiliko ktk siasa za nchi hii ili kuikinga nchi na majangili na mafisadi kwa manufaa ya kizazi kijacho.kijana wa kiume wa kitanzania ni km demu tu.maana demu anawaza kuwa na hips kubwa na mvulana anawaza muhogo mkubwa.aibu eeee aibu.

pole sana! umeongea kwa hisiaa kama ndo mlengwa
 
Naona Diva Leo kapata topic ya kuendeshea kipindi chake....
 
Kwani wenye vibamia walipenda wawe na vibamia jamani? Ni kama kuwa mfupi au mrefu au kuzaliwa USA OR TANZANIA,KUZALIWA FAMILIA MASKINI AU TAJIRI kUZALIWA ME AU KE.kuwaadhihaki ni sawa na kumtukana mtu aliyezaliwa na ulemavu
Chochote ulicho jikuta nacho kina kusudi lake na ridhika nacho,''hujafa ujaumbika''mwenyezi mungu awasemehe
 
Kwani wenye vibamia walipenda wawe na vibamia jamani? Ni kama kuwa mfupi au mrefu au kuzaliwa USA OR TANZANIA,KUZALIWA FAMILIA MASKINI AU TAJIRI kUZALIWA ME AU KE.kuwaadhihaki ni sawa na kumtukana mtu aliyezaliwa na ulemavu
Chochote ulicho jikuta nacho kina kusudi lake na ridhika nacho,''hujafa ujaumbika''mwenyezi mungu awasemehe

Wa pili huyu...
list inaendelea
 
Back
Top Bottom