Mshana Jr
Platinum Member
- Aug 19, 2012
- 374,159
- 866,400
ahahaaa,kuna siku niliingiza mada ya vibamia kwenye uzi fulani!weee sina hamu!walinishambulia mpaka nilikimbia!hawapendi kuambiwa ukweli team vibamia
Nani anataka kibamiaa? akuuu.... hata mie sitaki
ahhahahah mi nashambuliwaga lakini sitaki bamia
ndo msimamo wangu huo
wenyewe wakiandika post za kupenda makalio makubwa na sisi tunakaa kimya ambao hatuna
so nasisi tukiongelea mihogo ambao hawana wana vibamia
watulie hahah
Hahahahaaaaaaa hahahahaaaaaaa hahaaa 😁😁😁😁😁😁😁😁😂😂😂😂😂😂😂😃😃😃😃😄😄😄😄😄😅😅😅😅😆😆😆😆😆😆😆😆😆😆