Wanaume wengi wasiopenda wanawake wanene wana vibamia

Wanaume wengi wasiopenda wanawake wanene wana vibamia

kizazi cha kijinga sana hiki maana ni kizazi kinawaza ngono tu wakati wenzetu wanawaza uvumbuzi na utatuzi wa changamoto sisi tuanawaza eti uanaume ni kuwa na dude kuuubwa.hii ni aibu na kipimo cha ujinga wa kijana wa kitanzania.mtu unawaza ukubwa walidudu au udogo wa kadudu badala ya kuwaza unafanyaje kuchangia mabadiliko ktk siasa za nchi hii ili kuikinga nchi na majangili na mafisadi kwa manufaa ya kizazi kijacho.kijana wa kiume wa kitanzania ni km demu tu.maana demu anawaza kuwa na hips kubwa na mvulana anawaza muhogo mkubwa.aibu eeee aibu.

haka ka msemo ka "wenzetu" hua kananitapisha sana asee bas tu
 
Econometrision uko sawa kabisa mkuu tunapaswa kufikiri zaidi kuwa tufanyeje ili kuwa na mahusiano mazuri na ya amani.maana kunafaida gani kuwa na kubwa au ndogo wakati mahusino si y amani na furaha.hata liwe kuuuuuubwa km aman na upendo haupo haina maana.hvo basi mwe akili kubwa huwaza sana amani na upendo kuliko ukubwa wa au udogo wa hizoo nanii ama uzuri na unene au wembamba wa mtu.
 
nadhani hapa team beseni ndo hawataki vibamia
 
Humu ndani inaonesha watu wengi wana rambo kubwa za 500 zile. Hizo hata uwe na muwa wa 3000 haiwezi tosha.
 
Kumbe wameshafika wanne, aisee.
Sasa chungulia wa tano umuone, anafuata baada ya comment ya mshana jr

qwii qwi qwiiii.....et anajifanya anawatetea kama yeye si muhusika vile ila dalili zote zaonyesha nayeye yumo
 
Last edited by a moderator:
kwa jinsi ulivo na akili ndogo unadhani jf ni kwa ajili ya kuchekeshana na kulishana ujinga.home of the great tinkers haiwezi kuwa na ujinga km huu.ili ujue ni ujinga angalia michango ya watu.utagundua jambo.hata ukinimind utafqnya nn juu yangu.

tuliza kibamia chako uko
usinimalizie machungu yako
 
Kwani wenye vibamia walipenda wawe na vibamia jamani? Ni kama kuwa mfupi au mrefu au kuzaliwa USA OR TANZANIA,KUZALIWA FAMILIA MASKINI AU TAJIRI kUZALIWA ME AU KE.kuwaadhihaki ni sawa na kumtukana mtu aliyezaliwa na ulemavu
Chochote ulicho jikuta nacho kina kusudi lake na ridhika nacho,''hujafa ujaumbika''mwenyezi mungu awasemehe

mnavyosemaga wasio na makalio makubwa hawana ladha sijui NINI
HAPO MUNGU ASIWASAMEHE??
maa ooh mwanamke lazima sura,sijui shape
sijui
nini

yaani sisi kuwa na kigezo kimoja tu ishakua nongwa jamani
tulia hivyo hivyo
 
Back
Top Bottom