Kimbley
JF-Expert Member
- Apr 8, 2015
- 3,050
- 2,107
vibamia wajipe moyo tu lakini unakaa navyo tu kuvivumilia kama atareplace na mengine ila hivihiv mmmmhhhh. all in all " hata kama ni kibamia lakini kinatia mimba na ukimwi"
mamaaaa!!!ngoja waje
vibamia wajipe moyo tu lakini unakaa navyo tu kuvivumilia kama atareplace na mengine ila hivihiv mmmmhhhh. all in all " hata kama ni kibamia lakini kinatia mimba na ukimwi"
Rudia uchunguzi wako.kila mtu ana hisia zake na matamanio yake awe mnene au mwembaba. Iwe kubwa au inch3 kazi ndio ile ile utamu unapatikana pale mnaposhirikiana nyote wawili na kuridhiana kila jambo!!!!!!!!!!!!Jumapili Nema
Hata ukiwa na kibamia puto unatoboa tu...ufundi wako tu
Ha ha haaaa! waache wajitetee tu!Kwa kujitetea tu hamjambo
not a full professorMsaada: Associate Professor ni mtu wa aina gani?
Hata mkiyakuza madushe hadi kuwa makubwa kama nguzo za umeme lakini tambueni kuwa kuridhika kwa mwanamke hakuishii kwenye kugegedwa tu.....hii ni kwa wanaume wa kweli.....
Wapo wanaopenda wanawake walojaza ila hawana la kustua kabisa,usumbufu tu
Utakuta mwanaume anakwambia wanawake wembamba ndio watamu, wanene sio watamu wala nini.
Unajua ni kwanini? Ukiona mwanaume wa hivyo jua kuwa anakibamia hivyo akikukutana na demu bonge kamgegedo kake kanaishia kwenye mapaja tu ndiomaana anataka mwembamba ili kadude kake kapate joto kidogo.
Japo sio wote, wengine wanapenda tu mademu wembamba lakini wengi wao ni team vibamia hivyo wameona mademu wembamba ndio kimbilio lao.
Posted by: MCHUNGUZI HURU (Associate Professor)
Unaonekana umejaza afu hupat kitu roho yako inapenda...
Wanakusumbua tu..
Pole mwaya karibu Ungonini.
Sio mimi