Wanaume wengi wasiopenda wanawake wanene wana vibamia

Wanaume wengi wasiopenda wanawake wanene wana vibamia

vibamia wajipe moyo tu lakini unakaa navyo tu kuvivumilia kama atareplace na mengine ila hivihiv mmmmhhhh. all in all " hata kama ni kibamia lakini kinatia mimba na ukimwi"

mamaaaa!!!ngoja waje
 
MCHUNGUZI HURU

Rudia uchunguzi wako.kila mtu ana hisia zake na matamanio yake awe mnene au mwembaba. Iwe kubwa au inch3 kazi ndio ile ile utamu unapatikana pale mnaposhirikiana nyote wawili na kuridhiana kila jambo!!!!!!!!!!!!Jumapili Nema
 
Last edited by a moderator:
Rudia uchunguzi wako.kila mtu ana hisia zake na matamanio yake awe mnene au mwembaba. Iwe kubwa au inch3 kazi ndio ile ile utamu unapatikana pale mnaposhirikiana nyote wawili na kuridhiana kila jambo!!!!!!!!!!!!Jumapili Nema

Mzee pole kwa kukugusa, sikudhamiria kukugusa wewe.
 
Una kikalamu halafu unajifanya fundi wakati miguno ya raha mpaka ujaze glasi ya jasho maana lazima usonge kama ugali kumkuna mwali kila kona. Kwa chips yai la bongo lazima dushe ziwasaidie tu
 
Diva Beyonce si ndio nyinyi mkiipokea kuni mnalalamika maumivu chini ya tumbo alafu mnachechemea. ...kumbe hivyo ndio mnapendaga
 
Msaada: Associate Professor ni mtu wa aina gani?
 
Wapo wanaopenda wanawake walojaza ila hawana la kustua kabisa,usumbufu tu

Unaonekana umejaza afu hupat kitu roho yako inapenda...
Wanakusumbua tu..
Pole mwaya karibu Ungonini.
 
Utakuta mwanaume anakwambia wanawake wembamba ndio watamu, wanene sio watamu wala nini.

Unajua ni kwanini? Ukiona mwanaume wa hivyo jua kuwa anakibamia hivyo akikukutana na demu bonge kamgegedo kake kanaishia kwenye mapaja tu ndiomaana anataka mwembamba ili kadude kake kapate joto kidogo.

Japo sio wote, wengine wanapenda tu mademu wembamba lakini wengi wao ni team vibamia hivyo wameona mademu wembamba ndio kimbilio lao.

Posted by: MCHUNGUZI HURU (Associate Professor)

Wazungu vipi nao vibamia?
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom