Wanaume wengi wasiopenda wanawake wanene wana vibamia

Wanaume wengi wasiopenda wanawake wanene wana vibamia

Humu ndani inaonesha watu wengi wana rambo kubwa za 500 zile. Hizo hata uwe na muwa wa 3000 haiwezi tosha.

jahahah

na wewe umeingia kwenye hii timu
aisee pole ndo hivyo utafanyaje sasa
 
hata ningekuwa wa kwanza sio mbaya mkuu,cha msingi ni mtu kukubali mapungufu uliyo nayo hasa uliyo zaliwa nayo
 
Nimejitahidi mno kufuatilia hii mada ya mibamia lakini wapi, sijaelewa

Swali la 1(a);Mmoja wenu anijuze
bamia ipoje na inasifa
gani ukiacha bamia mboga.?

(b):Na nitajuaje kama sina bamia
kama sina ujuzi wa ki biolojia?

Swali 2:Na je kama kuwa bamia ni udogo, basi huo udogo unapimiwa wakati gani, je ni kwenye kusinyaa au kutanuka.?

Maswali yajibiwe vizuri na kwa ushahidi wa vitabu au experience
Wanawake watapewa kipaumbele katika kufafanua zaidi.


Maswali yote yana maksi 80

Maksi 20 zilizobaki ni : toa pendekezo la kuhusu mibamia kama ni tatizo ili kuokoa kizazi cha kiafrika
 
Wengine hatuwapendi wanawake wanene maana wengi wako shapeless. Unakutana na mdada yupo kama Simba dume. Chini kwebamba, makalio sifuri halafu tumbo na kifua meeee. Mnakeraje na mitumbo yenu hayo?
 
Wengine hatuwapendi wanawake wanene maana wengi wako shapeless. Unakutana na mdada yupo kama Simba dume. Chini kwebamba, makalio sifuri halafu tumbo na kifua meeee. Mnakeraje na mitumbo yenu hayo?

Kama wanawake wanavyovumilia vibamia ndo uwavumilie hivyo hivyo
 
wakuu ukiwa mtaalam mbona hata kidole cha kati kinawafikisha hawa viumbe vizuri tu. hii mitalimbo inavyonadiwa hapa unaweza kusema labda kuna wengine wanaitumia kuchimbia mitaro ya maji aisee doooh
 
Back
Top Bottom