Wanaume watu wazima kutongoza mabinti wadogo

Wanaume watu wazima kutongoza mabinti wadogo

suala la maadili tu ndio limepolomoka sio kama zamani ambapo mtoto wa mwezio ni wako
 
minne,,,.?mnavyozeeka haraka vile?,tofauti kuanzia fifteen years bana

It depend na mwil wa mtu and the way anavojiweeka,sabu wengne wana umri chini ya twenty lakin ukimuona unaweza sema yuko kwenye twenty na something and wengine wako kwenye hiyo twenty na somethng but ukiwaonaa bado wabich kias kwamba ukilinganisha na hao alowazd umr wao ndo wanaonekana wakubwa.
 
Hahaha,aisee kama we ni mwanaume hapo hata usidiriki kuponda mzee,mwenyew nina dem ana miaka 23 saiv,kila nikimtazama najua anataka nimuoe,afu mim nina miaka 22!,lakin kuna katoto flan ivi nakaona kanakua mpaka sasa iv kamenona balaaa,afu kanaonesha kuvutiwa na mim,na mi sijalaza damuu nimeshapeleka maombi yangu na mtoto kakubali,saiv yuko form 3,mi nasubir amalize shule tu nianze kufanya yangu na huyu dem naaachaaaaa hahahhaa
 
It depend na mwil wa mtu and the way anavojiweeka,sabu wengne wana umri chini ya twenty lakin ukimuona unaweza sema yuko kwenye twenty na something and wengine wako kwenye hiyo twenty na somethng but ukiwaonaa bado wabich kias kwamba ukilinganisha na hao alowazd umr wao ndo wanaonekana wakubwa.
macho Na mguso wa kikojoleo ni tofauti.
 
Habari wanajf,

Kwanini nowdays wanaume watu wazima ambao wengi wao wapo ndani ya ndoa wameshika kasi ya kutongoza mabinti wadogo ambao wengine ni sawa na watoto wao wa kuwazaa kabisa, kitu gani kinachowasumbua hawa watu wazima mpaka kuangaika hivo ilhali saizi yao wapo na wengine wameacha wake majumbani mwao.


Wake zao wameshawazalisha tayari, ya nini kukaa na mtu mwenye kitambi, chukua kinda.
 
Wanawake wanakwenda fasta sana. Nilihamaga mtaani kwangu na kurejea miaka michache baadae nilikuta vitoto vya kike nilivyoviacha havijui hata kutoa kamasi vinasita hata kunipa shikamoo kwa jinsi walivyokua wakubwa. Na kweli wengi waliolewa kabla ata sijafikilia nitaoa lini.
 
Km tu hakuna cha zaidi. We ukiwa unanunua gari unaangalia nn? Kingine kitu saa sita almanusura kitoboe tshirt. Wengine tuna allerg na harufu za maziwa.
 
Back
Top Bottom