Wanaume watu wazima kutongoza mabinti wadogo

Wanaume watu wazima kutongoza mabinti wadogo

Nyumbani mke wangu ni mtu mzima,sasa nikitaka kuchepuka tena niende kwa mtu mzima?,nitakuwa naacha nini nafuata nini,tunatafuta radha tofauti na zile tunazoziacha nyumbani,ukikua utayaekewa haya,hata akina mama watu wazima nao wanaruka na vijana wataka flavor tofauti
 
Katika ulimwengu uliopotoka kimaadili na wanadamu kujikabidhi mikononi mwa yule mwovu haya ni mambo ya kawaida sana.......
Wanadamu wanatakiwa waichukie dhambi ya zinaa kutoka ndani ya nyoyo zao.......zinaa huondoa haya katika nyuso za wazinzi......ndio maana kwa mzinzi ni halali kumvulia chupi binti au mvulana anayelingana na mwanawe wa kumzaa......ni moja kati ya mambo yenye kushangazza kama sio kustaajabisha.....lakini yanafanyika.......
 
Back
Top Bottom