Wanaume watu wazima kutongoza mabinti wadogo

Wanaume watu wazima kutongoza mabinti wadogo

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Posts
2,845
Reaction score
2,030
Habari wanajf,

Kwanini nowdays wanaume watu wazima ambao wengi wao wapo ndani ya ndoa wameshika kasi ya kutongoza mabinti wadogo ambao wengine ni sawa na watoto wao wa kuwazaa kabisa, kitu gani kinachowasumbua hawa watu wazima mpaka kuangaika hivo ilhali saizi yao wapo na wengine wameacha wake majumbani mwao.
 
unajua hawa mabinti hawajielewi sana wanarubuniwa kirahisi pesa....nao wababa wanaona mabinti wadogo watamu mbaya ila jua ukila mwana wa mwenzio jua naye wako aliwa
 
Morning wanajf,kwanini nowdays wanaume watu wazima ambao wengi wao wapo ndani ya ndoa wameshika kasi ya kutongoza mabinti wadogo ambao wengine ni sawa na watoto wao wa kuwazaa kabisaaa..kitu gani kinachowasumbua hawa watu wazma mpaka kuangaika hvo ilhal saiz yao wapo na wengine wameacha wake majumban mwao.

Samahani nje ya swali lako we ni me ama ke
Nitakujibu baada ya kujua jinsia yako
 
Mkitongozwa na watoto mnasema hawajapevuka, hawana hela, hawajatulia hapo tena unalalamika m
 
Sasa uchukue mwanamke saizi yako si utaonekana unatembea name bibi yako,?lazima mwanaume achukue mwanamke Mdogo ndo waendane, kama una miaka 40 chukua mwanamke mwenye miaka 40 uone
 
Hiyo tabia haijaanza sasa hivi ipo toka kitambo tu, baadhi yao hawaridhiki na kile walichonacho na wengine ni tamaa tu
 
Sasa uchukue mwanamke saizi yako si utaonekana unatembea name bibi yako,?lazima mwanaume achukue mwanamke Mdogo ndo waendane, kama una miaka 40 chukua mwanamke mwenye miaka 40 uone

Asa ndo mwanaume wa miaka 40 atongoze bint wa miaka 18
 
Mbona hata sisi siku hizi tunatongoza mimama? Utandawazi na pussi ni pussi tu!mwanamke kama una mvuto ni kama kuku jike na sisi midume ni kama majogoo, tukiwaona tu lazima tukumbize mpaka kieleweke!
 
Sina hof wala nn but nashangaa kwann pm wakat mada iko hapa

Hapa inaendelea lkn cc tuonane pm njoo Mara kabla hajaamka mteule wa tume ambae anajua kuwa hakukustahiri ili kuweka Imani kwa wabongo ameamua kufanya yaliyo nje ya chama chake anaweza amkia kwetu njoo pm
 
Back
Top Bottom