Wanaume watu wazima kutongoza mabinti wadogo

Wanaume watu wazima kutongoza mabinti wadogo

Ukitembea na Kijana wa umriwako utachelewa vibaya jaribu uone utaona wenzako wanakimbia wewe umesimama na uyokijana baadae atakuona wewe mzee ataanza kuchukua wadogo kwako na wewe utaanza kuliwa na wazee uku ukiwa umechelewa

umenikosha
 
Sasa unataka hela za tra tukazitumie wapi? In short ukiona hivyo ujue wanaivana
 
Ukitembea na Kijana wa umriwako utachelewa vibaya jaribu uone utaona wenzako wanakimbia wewe umesimama na uyokijana baadae atakuona wewe mzee ataanza kuchukua wadogo kwako na wewe utaanza kuliwa na wazee uku ukiwa umechelewa

Sio kwamba uwe na man ambaye mko sawa no..man awe amekuzid walau miaka minne au mitano hv but kutoka na mzee sio ishu ata kuongozana nae aibu pia hauwi free kama ukiwa na kijana mwenzio.
 
wewe unaona la kawaida ila sisi wanaume tunakereka sana Na mwanamke anayejibu majibu haya Na ukute Na mtumbo Mkubwa Kama ana mimba ya miezi 7: kwa mtaji huo mtoto wa miaka 18.1 ndiye mkombozi wetu sie wa 58 miaka 2 kabla ya kustaafu

Hiv weye ndo ulojibiwa
 
Mambo mengi yanchangia jambo hili. Hali ya uchumi kipato hakipo kwa wote na wasicha kujipitisha, majukumu ya kazi kwa akina mamaa wakirudi usiku wamechoka na kushindwa majukumu ya ndoa. Wanafunzi wa kike hawana mikopo wanahitaji matumizi nayo ni sababu mojawapo.
 
wewe unaona la kawaida ila sisi wanaume tunakereka sana Na mwanamke anayejibu majibu haya Na ukute Na mtumbo Mkubwa Kama ana mimba ya miezi 7: kwa mtaji huo mtoto wa miaka 18.1 ndiye mkombozi wetu sie wa 58 miaka 2 kabla ya kustaafu

Haya sasa madongo...inamaana mleta mada anatumbo kubwa kama anamimba ya miezi saba halafu anabenua mdomo na majibu ya chooni... neno baby, sweetheart, Darling hajawahi kuyatamka...
 
Life is all about choices, ila tu usivunje sheria na maadili yazingatiwe......
 
Habari wanajf,

Kwanini nowdays wanaume watu wazima ambao wengi wao wapo ndani ya ndoa wameshika kasi ya kutongoza mabinti wadogo ambao wengine ni sawa na watoto wao wa kuwazaa kabisa, kitu gani kinachowasumbua hawa watu wazima mpaka kuangaika hivo ilhali saizi yao wapo na wengine wameacha wake majumbani mwao.

gari bovu linavutwa na zima
 
Nimebaki nacheka kwa sauti maana majibu ya humu ndani mmmh!!

"Mapenzi hayana mwenyewe, unaweza kupenda Kijana au Mzee"
 
Habari wanajf,

Kwanini nowdays wanaume watu wazima ambao wengi wao wapo ndani ya ndoa wameshika kasi ya kutongoza mabinti wadogo ambao wengine ni sawa na watoto wao wa kuwazaa kabisa, kitu gani kinachowasumbua hawa watu wazima mpaka kuangaika hivo ilhali saizi yao wapo na wengine wameacha wake majumbani mwao.
Hao watoto wanajiuza kwa hiyo wananunuliwa, sio wanatongozwa.
 
Back
Top Bottom