KATASAN'KAZA
JF-Expert Member
- Jul 24, 2013
- 3,097
- 1,356
wanawashawishi ili wawabake na mapesa yao
Viherehere vyao na tamaa za mambo makubwa watiiiwe tu hakuna namna mpaka watakapo penda kula ugali km wanavyopenda chips kuku..!
wanawashawishi ili wawabake na mapesa yao
Illuminata tang ln akawa wa kiume,anyway am female
Hapa inaendelea lkn cc tuonane pm njoo Mara kabla hajaamka mteule wa tume ambae anajua kuwa hakukustahiri ili kuweka Imani kwa wabongo ameamua kufanya yaliyo nje ya chama chake anaweza amkia kwetu njoo pm
Viherehere vyao na tamaa za mambo makubwa watiiiwe tu hakuna namna mpaka watakapo penda kula ugali km wanavyopenda chips kuku..!
na hao vizee ni nini zao ......?? zinawasumbua ?? hawajionei huruma na visukari vyao
Habari wanajf,
Kwanini nowdays wanaume watu wazima ambao wengi wao wapo ndani ya ndoa wameshika kasi ya kutongoza mabinti wadogo ambao wengine ni sawa na watoto wao wa kuwazaa kabisa, kitu gani kinachowasumbua hawa watu wazima mpaka kuangaika hivo ilhali saizi yao wapo na wengine wameacha wake majumbani mwao.
majibu Kama haya ndiyo yanatufanya tukimbilie KWA vibinti vidogo.Jina langu hulion kwani
Asa ndo mwanaume wa miaka 40 atongoze bint wa miaka 18
hata Mwanaume atajiuliza Mara mbili kukuomba k KWA majibu ya aina hiiIlluminata tang ln akawa wa kiume,anyway am female
Umeanza kupiga politic
hata Mwanaume atajiuliza Mara mbili kukuomba k KWA majibu ya aina hii
Mpaka hapo hakuna namna,wakiambiwa acheni kukimbilia chips kuku na juice za azam nao wakakaidi inabidiii.................?Tatzo sio sisi watu wazima ila nyie watoto kuendeshwa na tamaa! Utasikia binti anajitapa " siwez kutembea na kijana mwenzangu hana cha kunipa" manaake? Nyie ndo vishawishi vikuu kwan mngekataa?? Kuna mtu anawalazimisha? Kama dem kakutosa na kuja kwa dad acha wivu piga puli
Daladala moja limeandikwa faida ya chips Kuku ni mimbaViherehere vyao na tamaa za mambo makubwa watiiiwe tu hakuna namna mpaka watakapo penda kula ugali km wanavyopenda chips kuku..!
Asa ndo mwanaume wa miaka 40 atongoze bint wa miaka 18
Mpaka hapo hakuna namna,wakiambiwa acheni kukimbilia chips kuku na juice za azam nao wakakaidi inabidiii.................?
na hao vizee ni nini zao ......?? zinawasumbua ?? hawajionei huruma na visukari vyao