Wanaume wapigao Wanawake wana Vibamia-Tafiti

Wanaume wapigao Wanawake wana Vibamia-Tafiti

Hichi kitunguu swaumu

tafiti inasema muda unavyozidi kwenda wanaozaliwa wanazidi kuwa chini ya vibamia!!!!
images45.jpg
 
Utafiti umeonyesha kwamba Wanaume wengi ambao wana tabia ya kupiga wake zao wana vibamia, yaani uume mdogo sana kuweza kumridhisha huyo Mwanamke, hivyo hufanya hivyo kwa ajili ya wivu... Utafiti huu unahusu Wanaume wa Tanzania na sio wa mataifa mengine, inawezekana labda nako ni hivyo hivyo!

ha ha ha ha.... naona siku hizi wanawake mmeamua kuwavalia njuga wanaume... je, wewe mwanamke umepima papuchi yako tuone kama inabana au bwawa?
 
Tuangalie pande zote mambo yanayoweza kusababisha mwanamke/mwanaume kupigwa si mambo ya mahusiano tu bali ni mambo mengi husababisha,kuna wengine wana lugha mbaya,kuna wengine wanakopa madeni bila kuwahusisha wenzi wao,kupika mapishi mabaya na kutotaka kubadilika,kuwachukia ndugu wa mme/mke na mengine mengi,hilo la kibamia hata kama mme wa mleta mada anacho,ni vema na kuchunguza maeneo mengine na kubadilika,badala ya kumkashfu baba watoto wako.
 
Hahahahahahaha!!!!!!!!! bamia zuri jamani hasa rost,,,,,,,,
Vibamia oyeeeeeeereerrrr!!!!!!! punguzeni hasira mtatuua jamani!!!!!!
Ndo maana nakupenda hubadilishi msimamo mwanzo mwisho,big up sana.
 
Team Vibamia oyeeeee mwanaume hasifiwi kula bana....... Kibamia kwanzq ndo safi jamaa anakuwa na woga so anajituma hatari.... Mie mitulinga sipatanani nayo katu vibamia ndo mpango mzima
 
Back
Top Bottom