Wanaume wapigao Wanawake wana Vibamia-Tafiti

Wanaume wapigao Wanawake wana Vibamia-Tafiti

Kijakazi

Platinum Member
Joined
Jun 26, 2007
Posts
10,752
Reaction score
18,636
Utafiti umeonyesha kwamba Wanaume wengi ambao wana tabia ya kupiga wake zao wana vibamia, yaani uume mdogo sana kuweza kumridhisha huyo Mwanamke, hivyo hufanya hivyo kwa ajili ya wivu... Utafiti huu unahusu Wanaume wa Tanzania na sio wa mataifa mengine, inawezekana labda nako ni hivyo hivyo!
 
Utafiti umeonyesha kwamba Wanaume wengi ambao wana tabia ya kupiga wake zao wana vibamia, yaani uume mdogo sana kuweza kumridhisha huyo Mwanamke, hivyo hufanya hivyo kwa ajili ya wivu... Utafiti huu unahusu Wanaume wa Tanzania na sio wa mataifa mengine, inawezekana labda nako ni hivyo hivyo!

Mpaka uume uitwe kibamia unakuwa na nchi ngapi
 
Hiyo tafiti imefanywaje toa takwimu tukuelewe kirahs sio from nowhere vibamia watu wana mitambo na vichapo wanatembeza.
 
Kma wanaume wanakuwa na vibamia je hao wanawake wanakuwa na nini?
 
Utafiti umeonyesha kwamba Wanaume wengi ambao wana tabia ya kupiga wake zao wana vibamia, yaani uume mdogo sana kuweza kumridhisha huyo Mwanamke, hivyo hufanya hivyo kwa ajili ya wivu... Utafiti huu unahusu Wanaume wa Tanzania na sio wa mataifa mengine, inawezekana labda nako ni hivyo hivyo!

Aisee.....😛eep: mkuu naona umeamua kuponda jiwe gizani
 
Ni kweli vibamia vinawafanya wajidharau wenyewe na kuwamalizia hasira wake zao kupunguza machungu
 
Natumia fursa ya mada hii. Kwa yeyete mwenye tatizo la uume mdogo inchi 5 kushuka chini ani PM. Ngulukwa na dawa ya kuchanja yenye uwezo wa kuongeza ukubwa wa uume ndani ya wiki mbili. Bei ni nafuu sana
 
Back
Top Bottom